SCAM Thằng tungufo2 scam 60$ acc sonic

cậu có vấn đề về thần kinh ko? c xem ảnh cậu up lên đi, mật khẩu facebook bị thay đổi và ko biết cái face đó của ai, chẳng có tên của ai, chẳng liên quan gì

mình là khách qua đường đọc sơ sơ mấy topic thì đưa ra nhận định là ( theo cảm tính, ko thiên vị ai hết ) cậu mmovn90 là người vừa hack nick rồi đi bán

nên nếu thật sự acc đó là của cậu thì cậu hãy chứng minh đó là acc của cậu đi

với lại: đã report thì dùng nick thật mà report, dùng nick mới reg thì ko nên, vì chỉ những người có ý đồ xấu mới dùng nick mới reg để report ( nick mới reg khác nick clone nha bạn )

mình là khách qua đường đọc sơ sơ mấy topic thì đưa ra nhận định là ( theo cảm tính, ko thiên vị ai hết ) cậu mmovn90 là người vừa hack nick rồi đi bán

nên nếu thật sự acc đó là của cậu thì cậu hãy chứng minh đó là acc của cậu đi

với lại: đã report thì dùng nick thật mà report, dùng nick mới reg thì ko nên, vì chỉ những người có ý đồ xấu mới dùng nick mới reg để report ( nick mới reg khác nick clone nha bạn )

họ còn ko chứng minh dc là acc đó của họ, ko có bằng chứng chứng minh họ bị hack. làm sao tớ có acc đó thì tớ có cần chứng minh ko? tớ bán acc và thằng mua ko trả tiền thì đủ lý do để report rồi đúng ko?

họ còn ko chứng minh dc là acc đó của họ, ko có bằng chứng chứng minh họ bị hack. làm sao tớ có acc đó thì tớ có cần chứng minh ko? tớ bán acc và thằng mua ko trả tiền thì đủ lý do để report rồi đúng ko?
mày giải thích về cái ip của mày bên topic kia đê! mày report ai chứ mày gặp police rùi! :rolleyes: mà mồm mày nói thích oánh nhau bố chờ ở cổng công nghiệp đó!
15k$ của tuấn anh + 2k$ của tao mày ko nuốt trôi đâu!

mày giải thích về cái ip của mày bên topic kia đê! mày report ai chứ mày gặp police rùi! :rolleyes: mà mồm mày nói thích oánh nhau bố chờ ở cổng công nghiệp đó!
15k$ của tuấn anh + 2k$ của tao mày ko nuốt trôi đâu!

mày mù à, cái pic đó có chứng tỏ dc là face của ai ko? mà facebook thì liên quan đến acc sonic à?

tại sao ko dùng nick chipu90 để report, tại sao lại trùng ip kỳ lạ vậy

tớ k thiên vị ai nhưng rõ ràng là có nghi vấn về Ip của cậu. rồi MOD sẽ điều tra ra đc hết. tốt nhất cậu nên có bằng chứng là cái acc sonic là acc của cậu. mà cậu bị mất acc sonic cũng k show đc cái bằng chứng về acc là sao nhỉ. k hiểu mail chính mà cũng bị hacks. tài thật.thường gmail nếu bị đăng nhập ở 1 máy khác. bị change pass mà có đk với gmail thì google có 1 tin nhắn tới cơ mà. cái tối thiểu của mmo là quản lý các acc của mình 1 cách cẩn thận. thế mà lại để bị hacks. haizzzz

xin lỗi bạn cái đó ko liên quan gì đến sự việc này? ai mà chẳng có vài nick mmo4me hả cậu
cậu nói như đúng rồi ý. không phải ai cũng có vài nick mmo đâu. chỉ có vấn đề gì mới tạo nhiều nick vì mục đích riêng. như tớ từ trước tới giờ 1 nick. chưa có xài nick thứ 2 bao giờ.

ko cần tranh luận đợi mod check là nó ra đi thôI! nc với cái loại sống trên công sức của ng khác có phải người đâu mà nc!
nó thuộc loài khác rồi~
mod nào rảnh có thể check teamview e thoải mái nhé! cho rõ về cách thằng này nó nc như nào
bán acc mà add nick éo dám để hiện nick sợ bị check IP nhưng cuối cùng vẫn bị lòi đuôi
nick thật ko dám mang ra report mang nick clone riêng cái tội đủ để trảm r!
còn về cái vụ dọa tao chú m thông cảm chưa đủ tuổi nhé! nếu đủ tuổi alo vào số tao đã cho + 8h sáng mai đứng ở trường công nghiệp tao yêu hết

MMOVN90 BANNED! Clone chipu90! Cần gì login acc chính vào!

Mình xin hỏi mod. mình có proof chứng minh bị scam 60$ đã rõ ràng trong khi cậu kia bảo bị hack 300 tr gì đó chẳng thấy 1 cái proof cụ thể nào ngoài 1 cái pic về facebook ko biết của ai, cậu nhận là acc tớ bán cũng chẳng có 1 bằng chứng gì chứng minh là bị hack. xin hỏi cậu làm việc kiểu gì vậy??

mình chả cần bằng chứng gì. mình chi tiền ra tìm ng đó. okê. cần gì thì tìm được sẽ rõ thui :) Còn topic mình là giao vặt. chả có scam gì cả. ai làm gì mình

Mình xin hỏi mod. mình có proof chứng minh bị scam 60$ đã rõ ràng trong khi cậu kia bảo bị hack 300 tr gì đó chẳng thấy 1 cái proof cụ thể nào ngoài 1 cái pic về facebook ko biết của ai, cậu nhận là acc tớ bán cũng chẳng có 1 bằng chứng gì chứng minh là bị hack. xin hỏi cậu làm việc kiểu gì vậy??

đang tìm hiểu cậu ah, đừng nóng, từ từ rồi khoai sẽ nhừ, nếu cậu bị scam thì cũng chờ mod xác nhận

mình chả cần bằng chứng gì. mình chi tiền ra tìm ng đó. okê. cần gì thì tìm được sẽ rõ thui :) Còn topic mình là giao vặt. chả có scam gì cả. ai làm gì mình

rõ rồi nhé c ko có bằng chứng gì mà nói mình bị hack 300 tr. thế này ai cũng nói dc. tớ bảo tớ bị hack 500 tr cũng dc. c ko bằng chứng mà dám report nick tớ cái này đủ ăn banned rồi mod @legialoc nhé! còn nữa cậu mua acc của tớ ko chứng minh dc thì @legialoc xử lý luôn đi

rõ rồi nhé c ko có bằng chứng gì mà nói mình bị hack 300 tr. thế này ai cũng nói dc. tớ bảo tớ bị hack 500 tr cũng dc. c ko bằng chứng mà dám report nick tớ cái này đủ ăn banned rồi mod @legialoc nhé! còn nữa cậu mua acc của tớ ko chứng minh dc thì @legialoc xử lý luôn đi

Chỗ nào cho tớ thấy ních report của cậu. toppic thăm dò ý kiến mà =)). CÒn cậu lo úp proof giao dịch mua bán acc đó ở đâu lên đi :)

Chỗ nào cho tớ thấy ních report của cậu. toppic thăm dò ý kiến mà =)). CÒn cậu lo úp proof giao dịch mua bán acc đó ở đâu lên đi :)

cậu nói có lý chút đi c. cậu vào lập topic tìm info tối cáo người khác hack thì cậu phải có bằng chứng chứ? ko có thì cậu ăn banned đấy. còn tớ là người bị scam. proof rõ ràng mời cậu xem. còn cậu bảo tớ sao có dc acc đó thì tớ ko có nghĩa vụ trả lời. vì thứ nhất ko ai chứng minh dc acc đó của họ, thứ 2 ko có bằng chứng gì chứng tỏ tớ hack. vậy sao tớ phải chứng minh.

ác sonic mail gốc : [email protected] của mình bị thằng chó kia hack trưa nay mình login ác và mail không được mình điên quá poss tâm trạng và ảnh lên face có ae offer thái nguyên biết mình có the chứng minh ác sonic mình mới bị mất sáng nay , ác mình được nhận tiền sonic tháng 11 còn hóa đơn ở mail pp , nó hack luôn pp mình mà k hack mail pp nên mình lấy lại dc pp nên có thể chứng minh hết , còn thằng chó hack mmovn_90 minh biet no ở đâu miền bắc này mình sẽ có 1 đội đi tiễn nó lên đường ,

Attachments

22 KB · Views: 19
    25.7 KB · Views: 19

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week