Thằng Việt PTU scam trắng trợn (nick Yahoo: tv0na - Trần Vũ Nam Anh)

Chưa được xem review trừng trị scammer nào cả. Mong sẽ có 1 ngày ;))

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

User Việt PTU has been banned permanently

hic, chia sẻ với chủ topic nha
Khinh bỉ bọn cặn bã này quá, chúng sống làm j thiệt ô nhiễm trái đất
Chuyện khó khăn j cũng sẽ qua, bạn yên tâm đời có nhân quả mà, thằng khố rách áo ôm Việt PTU Trần Vũ Nam Anh scam bạn 17$ cuộc đời của nó từ nay về sau sẽ bị đói rét nghèo khổ ko nhà ko cửa, nếu có vợ thì bị vợ bỏ, họ hàng ruồng rẫy xa lánh, 3 bữa ăn trong ngày chỉ đc uống nước lã thay cơm thoy

lần trước em cũng mua thema của thằng này, đến khi hỏng thì nó d'.. sửa cho. pm bao nhiêu lần chỉ im lặng, dung nick khác nhử nó mua thema thì thấy trả lời ngay, nản

lại thêm 1 scammer, đến khi nào mới hết đây?

oi dik! thằng này hình như nó rao bán voucher FSN,FS ......ji đó thì phải nó giảm giá liên tục lừa người kêu là cần tiền trong ngày, hên e nghe mùi nên éo ham =)) truy đập vỡ mắt nó đi Bác, e nghe nó nói là ở quảng nam thì phải, thằng này e ko mua hàng nó cứ spam e, del nik nó lun rồi. 17$ =300k = giá cái mạng + nhân cách nó quá rẻ = 2h nhậu nhẹt của anh em mình, tính ra mạng nó éo bằng chầu nhậu =))

tớ vẫn đang điều tra xem nó ở đâu, đừng để tớ biết nó ở đâu nhe...thề xử nó tới nơi tới chốn...mày trốn cho kỹ nhe con dog

ơ sao ko lập 1 hội chuyên điều tra với chém thuê bọn scam trả lương hàng tháng nhiể

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week