Thành lập nhóm viết Tool MMO ?

người ta viết tool ra share, có trách thì trách người sử dụng không cẩn thận ấy.
bị ban ip vn chẳng liên quan j ở đây cả, thằng nào xài tool dốt đến mức để ip vn bị ban thì thật nhục, vậy gọi là có hàng mà ko biết xài =))

PM vantin_it tui share cho xài thử cái buxhost tự động get ads và xóa thời gian chờ, ngồi điền ads ko sướng lắm. hì

---------- Post added at 12:03 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

Nhận thằng Mindbux. Hẹn qua lễ 30.4 giao hàng, đi chơi về rồi tui viết cho.

Có hàng chưa bác ơi, nếu có rùi thì share em với, mail: [email protected]. Thank!!!!!!!

MindBux đã xong rồi, nhưng không rút gọn thời gian chờ được. Chỉ get ads được thôi à. cứ rút gọn thời gian là nó báo lỗi. Nếu bác OK thì tui share. Dạo này chuyển công ty nên khá bận rộn.

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

hơ hơ có ai địh lập trình soft HYIP không? tham gia 1 tay
HYIP thì Tool nó sẽ làm việc gì bác nhỉ ? em chưa chơi HYIP nên chưa biết, nếu bác giải thích được công việc của công cụ thì em sẵn sàng giúp bác một tay hoàn thành Tool

toàn mấy bác ủng hộ ;)) .... thêm em ủng hộ nữa ... đang tìm hiểu làm trang HYIP :D ... các cao thủ nào có thể chia sẽ ko ^^

Có tool thì share mình với. Đặc biệt là buxhost. Chỉ cần rút ngắn đc time ad là tốt lắm rồi. Còn điền số vs chọn số thì tự làm cho nhanh. Chứ tool buxhost của bác MMo dùng thủ công thì bị lỗi
Mail: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week