Spotlight Thanh lí account Author ESOFT.IN hoặc đổi lấy account author site heroturko or FW

nh0c_bu0n

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mình có 2 account author site esoft.in và muốn bán 1 account hoặc trao đổi với bạn nào có author site heroturko or FW
Giá bán: 35$

cống rãnh đòi so với đại dương=))

Nghi nghi bạn này là pe_oishi
Nếu là nó thì đây là acc mà nó hack được, anh em đừng tiêu thụ đồ ăn cắp

Ko đỡ đc bợn này. Ko hiểu bợn ấy nghĩ gì mà mang author esoft.in đi đổi FW vs Hero
Esoft.in bán 35$ có ma nó mua. FW vs Hero mà bán mỗi cái 100$ đầy thằng xúc
Trừ phi gặp thằng điên hoặc tâm thầm phân liệt thì may chăng nó đổi =))

Last edited by a moderator:
trang này author cũng chưa được bung bài ra trang chủ , mình có nick Verified Author , post đc bài ra trang chủ nhưng bị thằng khốn nạn ( theo thông tin tìm hiểu đc thì nó học ở BK hà nội ...) nó đớp mất nick của mình ... akay vãi

trang này author cũng chưa được bung bài ra trang chủ , mình có nick Verified Author , post đc bài ra trang chủ nhưng bị thằng khốn nạn ( theo thông tin tìm hiểu đc thì nó học ở BK hà nội ...) nó đớp mất nick của mình ... akay vãi
Khổ thế đấy, mà biết nó học ở BK sao không tìm thằng đấy đi, ở BK nhìu người chơi PTU lắm ak ;;)

ko contact thằng admin lấy lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week