• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Thanh lý Sim SV Vietnammobile giá cực rẻ (15k/1sim có ngay 70k trong tk + 60Mb data)

Status
Not open for further replies.
ở đâu hà nội bro.

Sinh viên thất nghiệp về quê Hải Phòng rồi bạn. Giờ nhà bạn gần bến xe nào mình gửi lên cho . :D

Mình có thể gửi qua các Bến Xe: Giáp Bát - Gia Lâm - Lương Yên - Yên Nghĩa - Bến Xe Hà Tây. (Như này là bao phủ toàn thành phố HN rồi nhỉ)

Sinh viên thất nghiệp về quê Hải Phòng rồi bạn. Giờ nhà bạn gần bến xe nào mình gửi lên cho . :D

Mình có thể gửi qua các Bến Xe: Giáp Bát - Gia Lâm - Lương Yên - Yên Nghĩa - Bến Xe Hà Tây. (Như này là bao phủ toàn thành phố HN rồi nhỉ)
xa thế.định kinh doanh mà nghe chừng vnmb ít khách quá nhỉ

xa thế.định kinh doanh mà nghe chừng vnmb ít khách quá nhỉ

Vietnamobile nhiều khác mà bạn. Giờ hầu như ai cũng dùng đt 2 sim 2 sóng rồi.. Mua thêm 1 sim nữa cho gia đinh, bạn bè và Gấu dùng cực rẻ luôn..

Vừa bán 20 em. Hàng còn nhiều. Ae mua nào. :). Vừa bác cho 1 bác ở HCM.. GIờ mình sẽ chuyển cho các bạn ở toàn quốc nhé

Update bảng giá dịch vụ chuyển phát nhanh của Tính Thành Express

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back