Ask thánh nào pro ios cho em xin hỏi 1 câu :(

thiệt mà pro. Tool 6 củ mà k pass đc clash còn gì
clash là cái gì thế - con game à- mình chỉ biết nếu mà pass được app ngon thì nhiều pro sẽ nhảy vào mua thôi- FMA chẳng hạn :D

thực tế hơi mắt mà. Chứ tool đó muốn dùng quá đi chứ :D
Mắc vì nó độc quyền - chưa phổ biến - còn với tình trạng hiện tại của app thì khả năng thu hồi vốn là thấp nếu đầu tư tool này
Chờ đợi tương lai xem sao :eek: - khi cần thiết sẽ múc

Mắc vì nó độc quyền - chưa phổ biến - còn với tình trạng hiện tại của app thì khả năng thu hồi vốn là thấp nếu đầu tư tool này
Chờ đợi tương lai xem sao :eek: - khi cần thiết sẽ múc
vì bây gờ đa số off đều ở dạng như con clash of kíng. nếu mua tool 10 củ, thì phải mua 10 key =100 củ. Không biết bao giờ mới gỡ đc vốn :D. Tính ra làm đc bao nhiêu lại đầu tư tiền mua net, tool sạch. Cuối cùng cày thành ra không công tiền về túi thiên hạ hết :D

vì bây gờ đa số off đều ở dạng như con clash of kíng. nếu mua tool 10 củ, thì phải mua 10 key =100 củ. Không biết bao giờ mới gỡ đc vốn :D. Tính ra làm đc bao nhiêu lại đầu tư tiền mua net, tool sạch. Cuối cùng cày thành ra không công tiền về túi thiên hạ hết :D
hóng bác tool 6 củ vào nhận xét ntn :D

tại sao nhiều game mình xóa rồi nhưng cài lại nó vẫn biết mình chơi đến lv đó.có cách nào xóa triệt để ko ạ :(
chac gióng bên adnroid ..nó lưu ID dù làm j nó vẫn dính kĩ vào hệ thống. phải change mới dc..fake thì ko dc

tại sao nhiều game mình xóa rồi nhưng cài lại nó vẫn biết mình chơi đến lv đó.có cách nào xóa triệt để ko ạ :(
thử restart all setting ipad xem sao bạn..mình hay làm thế...mục thứ 2 ấy)))

có bác nào có con game lưu data ko ? gửi em check cái nào!

cách làm của em có bao giờ lưu data hay lever quía gì đâu !

Slots: Pharaoh's Way - IOS - US

đâm con game of war đi pro :D

=)) bro mà qua được con này thì mình gọi bro là thánh

Theo mình thì con này lưu data theo account down - làm đủ kiểu vẫn lưu data, tìm cách xoá game đó trên icloud k biết được ko
,
giải pháp tạm thời chiến con này chắc 1 ID apple down 1 lần quá :(

K biết cái tools 6 củ đó có clear data đc con này k nhỉ ?

Thánh bán tools 6 củ vào phán với!

trích dẫn từ https://mmo4me.com/threads/tool-ios-professional-6-000-000-vcb.258331/
(lưu ý bản tool đang bán ở đây chỉ xóa sạch những con off nào gỡ ra cài lại không còn lưu data và bắt đầu lại từ đầu, con off nào gỡ ra cài lại vẫn còn lưu và tiếp tục level game chẳng hạn thì tool không giúp gì được đâu nhé)
:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week