Thanh niên mmo4me khóc vì bị scam 800k

của ông scam nào vào nhận hàng nè

http://vozforums.com/showthread.php?t=4304556

800k không phải là tiền à?bạn đi bốc vác hay đi xây xem 800k nó có dễ dàng không?nếu mà vẫn ngửa tay xin tiền thì đừng có mà chê cười người ta.haizzzz

đắng lòng nam thanh niên khóc vì bị scam 800k :eek:

họ khóc ko phải vì tiếc rẻ 800k .. mà họ khóc vì tin tưởng , rồi bị lừa ,cảm thấy ức chế

800k ở quê mình cả nhà ăn mấy tháng. mấy thanh niên quen thói ngửa tay xin tiền thì biết sao được 800k kiếm nó vất vả thế nào

scam đầy rẫy chỉ khổ newbie, đã thiếu tiền mới phải mò lên đây mong kiếm đc chút ít thì lại gặp phải mấy thằng lừa đảo :(
buồn quá

khóc vì sự tin tưởng,uy tín thôi,mất dù 1k ai cũng tiếc tiền mồ hôi công sức mình làm ra mà,tôi mất 60 củ giờ cười chừ chứ không biết sao,tự nhủ sau này gỡ lại,vấp ngã thì biết đứng dậy,cố lên anh em:rolleyes:

manh me lên.jpeg
Bạn của thớt phải mạnh mẽ lên :D

500 đồng cũng là tiền . Tiền người ta làm ra người ta tiếc thế nào là việc của người ta . có thể ngày bạn tiêu tiền triệu , bạn giàu có . Nhưng mà thử nghĩ đến những người nghèo khổ đồng tiền mồ hôi nước mắt họ làm ra đã khó mà còn bị lừa thì có tức không , có người cả ngày không làm nổi 10k . Đừng vì người ta khóc vì 800k mà chê họ b ạ . Đời lên voi xuống chó chưa biết trước được đâu

nói thật chẳng lẽ bị cướp xe ngồi khóc rồi đăng lên MXH để thằng trộm nó trả xe à. Bị scam thì rút ra exp mà tránh, than thở cũng chả dc cái gì

nói thật chẳng lẽ bị cướp xe ngồi khóc rồi đăng lên MXH để thằng trộm nó trả xe à. Bị scam thì rút ra exp mà tránh, than thở cũng chả dc cái gì
hok phải cậu, tại vì như nhiều người nói thì 1000, 500, 20, thậm chí là 1 đồng cũng là tiền, nên blah blah blah.... cuối cùng là chúng ta ko nên chê cười, =))

khóc vì sự tin tưởng,uy tín thôi,mất dù 1k ai cũng tiếc tiền mồ hôi công sức mình làm ra mà,tôi mất 60 củ giờ cười chừ chứ không biết sao,tự nhủ sau này gỡ lại,vấp ngã thì biết đứng dậy,cố lên anh em:rolleyes:
Cố gắng đứng dậy thôi bạn. Mìnhc cũng cố gắng thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week