Thanh Niên Pro zipcoin nhất VIET NAM Nguyen Dang Khoa - HCM

keomut500

Senior
Verified
Reactions
846
MR
0.259
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
HÓT BÁC NÀY LUÔN ! SỐ LƯỢNG 15M ! Đã bị khóa tài khỏa nhé !

:pThấy lão này đăng tin FB từ vụ STR đăng tùm lum nhìn già già mà hăng phết

Đã xử lý xong tất cả mail gửi về [email protected] các bạn kiểm tra lại account nhé.

Mời các bạn còn tiền trong anything-e sợ scam hay lo lắng gì thỉ rút hết tiền ra khỏi sàn nhé. Chuẩn bị minh rút bảo hiểm, cấm người việt nam.

Này thì k banned :D
:D Nguồn tin này là chuẩn xác: rồi
Yes. i banned all account and moral standards ZPC recovered from the fraudulent accounts in Vietnam and China
Vâng. i cấm tất cả các tiêu chuẩn đạo đức và tài khoản ZPC thu hồi từ các tài khoản gian lận ở Việt Nam và Trung Quốc

Đã xử lý xong tất cả mail gửi về [email protected] các bạn kiểm tra lại account nhé.

Mời các bạn còn tiền trong anything-e sợ scam hay lo lắng gì thỉ rút hết tiền ra khỏi sàn nhé. Chuẩn bị minh rút bảo hiểm, cấm người việt nam.
What? Liên quan gì đến ông này mà post ở đây?

Có ban đâu vào xem thấy bt mà có ghi ban đâu

Thàng này khôn vãi? Ko ăn đc của anh em ! hiện sài nó đang dữ 55m ! sợ bị Banned lên nó refu lại cho anh em ! ko thì mất 10 ttiệu đóng BH >> nó banned hết 55m ZIP

KHÔn như cờ hó bao giờ cho chết

:D Nguồn tin này là chuẩn xác: rồi
Yes. i banned all account and moral standards ZPC recovered from the fraudulent accounts in Vietnam and China
Vâng. i cấm tất cả các tiêu chuẩn đạo đức và tài khoản ZPC thu hồi từ các tài khoản gian lận ở Việt Nam và Trung Quốc
ko phải banned đâu cậu cái này có từ đêm qua, chỉ là thằng ZPC.Co ý nó là sẽ k chấp nhận gd với mail của ông đó và tất cả những acc liên quan đến ông đó thôi :)

15tr thì = bao nhiêu VND nhỉ, mình thấy nó hot nhưng ko hiểu gì hết
Bằng sao sàn của thằng này ! anything-e.com 74m ! nó mà luốt đc thì đã ko refu lại điểm cho anh em !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week