Thanh Niên Pro zipcoin nhất VIET NAM Nguyen Dang Khoa - HCM

Nhưng mình nói 1 câu nhé, nếu thật sự ZIP lên sàn thì rất có thể có quả cam lớn cuối năm :)
Con số quá lớn 1k ZIP/3$
P/S : nhưng ZPC.CO là của VN mà có điều k biết của thằng nào :D

Đã xử lý xong tất cả mail gửi về [email protected] các bạn kiểm tra lại account nhé.

Mời các bạn còn tiền trong anything-e sợ scam hay lo lắng gì thỉ rút hết tiền ra khỏi sàn nhé. Chuẩn bị minh rút bảo hiểm, cấm người việt nam.
sax , mình đang để tiền trên ấy để trade , đừng close sàn nhé cậu

Nhưng mình nói 1 câu nhé, nếu thật sự ZIP lên sàn thì rất có thể có quả cam lớn cuối năm :)
Con số quá lớn 1k ZIP/3$
P/S : nhưng ZPC.CO là của VN mà có điều k biết của thằng nào :D
của thằng lập tốp đầu tiên trên nói về zpc.co

Bằng sao sàn của thằng này ! anything-e.com 74m ! nó mà luốt đc thì đã ko refu lại điểm cho anh em !
là sao em chưa hiểu lắm bác, sàn đó làm j bác nói cụ thể e nghe vs :D

COIN của NÓ , BANNED HAY KO LÀ TUỲ SỞ THÍCH, CÁC BÁC Ý KIẾN LÀM GÌ :D

zippcoin ra mắt giá khởi điểm 1k/3$ , 1 thời gian sau sẽ lên 1k/10$ . Một hệ thống xuất sắc hoàn hảo có thể nói so sánh ngang tầm với stellar . chính phủ bên nước nó sẽ tài trợ cho zippcoin thì sao anh em ..hihi ..............đừng ném đá . thì anh em sẽ ko bị ném đá , đừng buộc tôi thì anh em sẽ ko bị buộc tội

zippcoin ra mắt giá khởi điểm 1k/3$ , 1 thời gian sau sẽ lên 1k/10$ . Một hệ thống xuất sắc hoàn hảo có thể nói so sánh ngang tầm với stellar . chính phủ bên nước nó sẽ tài trợ cho zippcoin thì sao anh em ..hihi ..............đừng ném đá . thì anh em sẽ ko bị ném đá , đừng buộc tôi thì anh em sẽ ko bị buộc tội
chính phủ nước nào vậy bạn?

ban cái quần què đưa thông tin chính xác tí đi

Bắt tay chào bạn "admin zipcoin" ra đi nhé :D

tumblr_mdgf89cnzs1r8cvzdo1_250_zps37c3361c-gif.44618

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223