Thanh niên vừa thi xong đại học cần một công việc mmo để làm

còn lập topic thế này thì thôi tốt nhất ra ngoài kiếm quán cafe nào mà làm. Lười đến mức google không chịu vào thì làm sao nổi MMO

còn lập topic thế này thì thôi tốt nhất ra ngoài kiếm quán cafe nào mà làm. Lười đến mức google không chịu vào thì làm sao nổi MMO
ngủ đi ông tướng :cool:

haizz topic truyền thống và mang tính chất giải trí, cai gì cũng tự tìm hiểu thôi thím ơi, tự mình giúp mình đi

ko thèm rep vụ gõ captcha , vì bữa giờ đang gõ kolo rồi. khổ, có cái gì đâu mà cứ đợi cho người ta hở cái là lên mặt vậy :confused:

phải chăng đây là phong cách xin việc của những kẻ bố đời

:) anh là 1 người bán hàng cho nên a khuyên cu 1 câu nhen. làm ăn mày thì đừng chê tiền lẻ. mà muốn giàu thì đừng biến mình trở thành ăn mày:p
đến phát mệt mất thôi -_-
Anh chịu khó một tí, em mới trả lời một anh ở trên rồi đấy -_-

số nhọ , tập xác định phải đi học đại học rồi . cầu trời nó đánh rớt dùm cái :(

giả sư như nhân cậu làm đệ tử, thì đúng là tui nhận dc 1 đệ tử thông minh
nhưng phong cách của cậu sơm muốn gì cũng ko dc ở gần sư phụ của mình, quá ngông cuồng, thậm chí chưa gì đã chê này nọ
đi xin 10 năm nữa đi, ít nhất có vài người ko biết đọc chữ nhận cậu

humanatic chứ gì, cho mình theo nữa, hehe
e có khả năng nghe Eng ở mức tb đây a, cho e xin 1 slot với ạ, thời gian linh động càng tốt! ưu tiên buổi tối e thức khá khuya... như h :D
Một trong hai bạn nhận làm Humanatic thì pm mình nhé. Còn một acc để không có sẵn 1 $, rate 19.5

ok , nếu mọi người có ý nghĩ như vậy
"Muốn là một ông chủ giỏi , hãy làm một người thợ giỏi"
...
câu này em biết, em đang gán mình vào đó để đi lên
Em chưa có vốn để làm gì hết. Sáng đi get code thuê cho người ta , chiều không get code thì đi lụm ptc .tối lại lò mò vào kolo . Vậy cho hỏi , làm trong một tháng như vậy. mình đúc kết được cái gì. có cái gì không??? ờ có đấy, chả có cái gì cả !!!!
thay vì định hướng cho em một cái gì đó mới mẻ hơn chứ không phải những việc em đang làm. Mọi người hùa nhau vào để nhận xét em như một thằng siêng ăn lười làm , thích nhanh giàu mà khỏi dùng đến não . Nếu có suy nghĩ như vậy , em xin phép mời mọi người ra khỏi cái pic này!!!

giả sư như nhân cậu làm đệ tử, thì đúng là tui nhận dc 1 đệ tử thông minh
nhưng phong cách của cậu sơm muốn gì cũng ko dc ở gần sư phụ của mình, quá ngông cuồng, thậm chí chưa gì đã chê này nọ
đi xin 10 năm nữa đi, ít nhất có vài người ko biết đọc chữ nhận cậu
Dawn đã nói như vậy thì em cũng nói thẳng
Nếu em là người như Dawn nghĩ , em đã không phải lặn lội vào đây để tìm một người thầy. làm những thứ mà mọi người bảo ,tất nhiên em vẫn có tiền. nhưng đồng tiền này nó vô tri, Dawn ạ

khi bạn lập topic lên sẽ co rất nhìu người vào xem trong đó co ông chủ giỏi , thợ giỏi , gay lọ tìm trai , gato
Thành phần gato này nọ thì ko biêt ra sao nhưng nếu các pro có ý định tìm mem ruột nhưng đọc những đoạn cmt đốp chát 1 cái vô ý sẽ dẫn đến mất thiện cảm và bạn đang tự đánh mất cơ hội của mình :rolleyes: ( góp ý ) xin được chém lại :eek:

Cậu thớt ngày có thể ngồi máy tính được bao nhiêu h

Dawn đã nói như vậy thì em cũng nói thẳng
Nếu em là người như Dawn nghĩ , em đã không phải lặn lội vào đây để tìm một người thầy. làm những thứ mà mọi người bảo ,tất nhiên em vẫn có tiền. nhưng đồng tiền này nó vô tri, Dawn ạ

tôi đã làm theo những gì mọi người trên mmo này dạy bảo tôi 3 năm trước, và tôi cũng làm ra tiền. Và đồng tiền đó với tôi là mồi hôi nước mắt cống sức thức trăng đem này sang ngày kia chứ ko phải vô nghĩa như cậu nói,

oo dời may mắn tìm dc 1 người tốt, dù họ chỉ nói câu cũng kiếm ra đc khói kiến thức và tiền bạc cho mình rồi cậu nhỏ à

có lẽ tôi chưa đủ tuổi để chỉ dạy cậu, nhưng với tư cách là 1 mem trong 1 rum này, phải chỉ dạy cho cậu biết một chút, để mai mốt cậu ra đời người ta hỏi cậu trước chơi 4rum nào, cậu nó cậu ở mmo4me.com thì nó mất thê diện chúng tôi lắm,
Thân

tôi đã làm theo những gì mọi người trên mmo này dạy bảo tôi 3 năm trước, và tôi cũng làm ra tiền. Và đồng tiền đó với tôi là mồi hôi nước mắt cống sức thức trăng đem này sang ngày kia chứ ko phải vô nghĩa như cậu nói,

oo dời may mắn tìm dc 1 người tốt, dù họ chỉ nói câu cũng kiếm ra đc khói kiến thức và tiền bạc cho mình rồi cậu nhỏ à

có lẽ tôi chưa đủ tuổi để chỉ dạy cậu, nhưng với tư cách là 1 mem trong 1 rum này, phải chỉ dạy cho cậu biết một chút, để mai mốt cậu ra đời người ta hỏi cậu trước chơi 4rum nào, cậu nó cậu ở mmo4me.com thì nó mất thê diện chúng tôi lắm,
Thân
anh hiểu nhầm ý em rồi , cũng có thể em cũng ko hiểu ý anh
nhưng cái mà em muốn ở đây . Ví dụ như 3 năm công sưc của anh là một nền giáo dục , em đang là một học sinh muốn đăng ký vào nền giáo dục đó. vậy thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back