Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

theo phân tích của mình thì tại điểm cuối tuần và điểm đầu tuần nó bị gãy từ 1.339 xuống 1.3336 cần 30 điểm như vậy cho thấy trong thời gian này nó chỉ xuống limit 1.3305 , giờ hiện tại mức 1.3333 được coi là trend giữa 2 trend up và trend down, nếu EU trong vài hôm nay hoặc vài ngày tới phá trend line 1.3386 thì EU sẽ có đà Up lên mức đầu tiên là 1.3468 - 1. 3551 - 1.3679 - 1.3735 - 1.3827 - 1.3973
Chỉ là 1 phân tích nhỏ anh em tham khảo :)

Nếu nói về H1 thì nói chung có thể như bác nói . còn nếu nói về H4 và xa hơn là D1 thì đa là trend down rồi. quan trong là n có phá các mức thấp để xuống nữa không !

liệu lên nữa k nhỉ :-S e mắc 3 lệnh sell :-S run run rồi đấy
TÍnh của windlyu là k đặt lệnh chờ + vội vàng . tớ vẫn dang sell từ 1.3370 từ lúc nãy . đang tính đợi n mò lên tầm 1.3410 ta đạp n xuống tiếp. cậu SELL lúc nào :-?

Nếu nói về H1 thì nói chung có thể như bác nói . còn nếu nói về H4 và xa hơn là D1 thì đa là trend down rồi. quan trong là n có phá các mức thấp để xuống nữa không !
hì, theo như mình nói thì là cái up đó nếu nó phá được 1.3386 của mình
Còn nếu nó chưa đến đó mà EU cứ tiếp tục chui qua cái limit của mình thì coi như nó đang trên đà rơi chưa bít dừng nơi đâu =.="

57 65 73 :-S tớ định đá tí sóng ngăn. 1 lệnh ở 83 vẫn đang chờ
Nhồi lệnh gì mà gần nhau thế !!!!!!!! k nên ! Thôi k sao. để vào phiên Mỹ coi sao !!!

---------- Post added at 05:50 PM ---------- Previous post was at 05:49 PM ----------

hì, theo như mình nói thì là cái up đó nếu nó phá được 1.3386 của mình
Còn nếu nó chưa đến đó mà EU cứ tiếp tục chui qua cái limit của mình thì coi như nó đang trên đà rơi chưa bít dừng nơi đâu =.="
Mình thì cho n 1 cái mốc xa hơn là 1.3410 :) nến ngày dưới giá này thì vẫn khó up !!!!!

rơi tự do :)):)) mà ôn thi đi !!! cứ tí tởn trên này là thế nào

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

k nghĩ là nó vọt lên lên đấy nhanh thế :-S mà xu hướng down nên là cũng k lo lắm

rơi tự do :)):)) mà ôn thi đi !!! cứ tí tởn trên này là thế nào

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

k nghĩ là nó vọt lên lên đấy nhanh thế :-S mà xu hướng down nên là cũng k lo lắm
GU thì đã vượt qua 1.5540. SELL n còn ngon hơn !!!!!!!! như tuần trước dự đoán. kì vọng tới 1.5340

hix, ngồi canh liên tục, không rời mắt khỏi màn hình...Từ 12h trưa đến hiện tại : 164 PIP ( Đang Trade -18 PIP ) :D

ah ông C lâu ngày hí
Không ngờ vẫn nhớ mình. tôi hơi bị cay cú ông đấy:-w. biệt tăm biệt tich. bây giờ công việc sao rồi. tối ol có gì chat chit tí nhé

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

57 65 73 :-S tớ định đá tí sóng ngăn. 1 lệnh ở 83 vẫn đang chờ
windlyu : ăn hơi dày đó. chốt dần dần đi tí. để thế hơi nhiều lệnh đấy;))

Không ngờ vẫn nhớ mình. tôi hơi bị cay cú ông đấy:-w. biệt tăm biệt tich. bây giờ công việc sao rồi. tối ol có gì chat chit tí nhé
Thật tình xin lỗi ông cái vụ đó ! Tui cũng tiếc lắm chứ , tui vs ông bỏ nhiều công sức vô đó mà nhưng nhiều chuyện quá nên cần giảm tải hihi...hiện tại vẫn chưa thể thở nổi đây ! có gì nếu 10h ol thì nói chuyện nhá ;)

Thật tình xin lỗi ông cái vụ đó ! Tui cũng tiếc lắm chứ , tui vs ông bỏ nhiều công sức vô đó mà nhưng nhiều chuyện quá nên cần giảm tải hihi...hiện tại vẫn chưa thể thở nổi đây ! có gì nếu 10h ol thì nói chuyện nhá ;)

HEHE. tôi k trách ông chuyện đó. chỉ có điều ông lặn 1 hơi sâu quá :-? . cũng chả bao giờ thấy ol ..............để a e còn hỏi thăm 1 tiếng !!!

---------- Post added at 07:22 PM ---------- Previous post was at 07:13 PM ----------

windlyu ơi. ăn dày rồi nhé !!! khao a e đi :)) , tôi cũng SELL GU từ 1.5524 :). tại ngứa tay quá thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week