Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

Hic,,, lực đao mạnh quá...Tối rùi còn bị nó hành huhu:((
anhdai hôm qua pm trên sb kiếm tui có gì không??

---------- Post added at 10:47 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

EJ

break bên nào đu bên đó, theo mình khả năng up cao, chúc may mắn :binhsua57:

anhdai hôm qua pm trên sb kiếm tui có gì không??

---------- Post added at 10:47 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

EJ

break bên nào đu bên đó, theo mình khả năng up cao, chúc may mắn :binhsua57:
Tính kiếm bác học thêm ít tuyệt kỹ... Học , học nữa, học mãi ...... mà vẫn cứ lose :((

Mình tọc tạch ăn 1 vài $ gom vốn, chứ tiền chưa đủ theo mấy bác dc, nó dao động nhẹ tí là bay hết vốn rồi, sao mà theo dc như cái biểu đồ ấy :binhsua76:

phá Gap rồi, có thể để buy ăn dài hạn.
Cậu nói câu này chắc là đang chơi trên H1...Nếu thật sự như vậy thì chỉ ăn trong ngày thôi chứ không thể gọi là "dài hạn" được ! :D. Hình như cậu cũng đang chơi Ichimoku phải không? bật H4 và D1 lên thì sẽ thấy nó như thế nào ah?

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Mình đã buy rồi @ 1.3762, giờ nín thở chờ xem.
OH nhìn kĩ lại thì đây lại là một chiến hữu cũng chiến vơi Ichimoku và ADx hả. Tính ra mình cũng có "đồng chí" ở đây nhỉ :D. Thấy ít ai kết hợp 2 thằng này với nhau thế mà cũng gặp 1 người ở đây :)

Cậu nói câu này chắc là đang chơi trên H1...Nếu thật sự như vậy thì chỉ ăn trong ngày thôi chứ không thể gọi là "dài hạn" được ! :D. Hình như cậu cũng đang chơi Ichimoku phải không? bật H4 và D1 lên thì sẽ thấy nó như thế nào ah?

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

OH nhìn kĩ lại thì đây lại là một chiến hữu cũng chiến vơi Ichimoku và ADx hả. Tính ra mình cũng có "đồng chí" ở đây nhỉ :D. Thấy ít ai kết hợp 2 thằng này với nhau thế mà cũng gặp 1 người ở đây :)
mình nữa nè nhưng mà "đã từng" ;), giờ chỉ cản + nến thôi. Mỗi người 1 system :)

mình nữa nè nhưng mà "đã từng" ;), giờ chỉ cản + nến thôi. Mỗi người 1 system :)
Ah vậy hả? Thế vì răng lại bỏ vậy?...ĐÚng là vậy mỗi người mỗi tính nên việc tự chọn một system cho mình là chính xác và đúng đắn nhất khi tham gia forex !...Mình mất khá nhiều thời gian để chọn system và cũng mất rất nhiều thời gian cho Ich-adx bởi chơi 2 thằng này thì tính chất của nó là "System của system rồi" hehe

hix, làm gì mà múa ghê thế. loạn rồi loạn rồi.
Nếu câu này giành cho mình thì mình xin giải thích là điều đó là sự thật không tin cậu cứ search trên mạng biết thôi! Cậu sẽ thấy họ chỉ dùng duy nhất ich hoặc adx làm system trading cho mình bởi vậy bản thân 2 công cụ này đã là system rồi, bởi vì nó có nhiều ưu điểm hơn các indicator khác. Nên việc ai có dự định kết hợp 2 thằng này thành một system thì chẳng phải mình dùng "system của system" là sai ?.
Còn nếu câu này không phải dành cho mình thì mình viết trên để mọi người nếu có hứng thú cũng theo Ich và ADx thôi :D

uhm, mình cũng có chơi ichimoku, nhưng theo kinh nghiệm newbie của mình thì thông thường nó phá gap rồi thì cũng sẽ đi theo hướng đó mà thôi. vấn đề là chọn cản để vào lệnh.
mong mọi người chơi ichimoku chỉ giáo thêm.

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

ochimoku cho mức cản rất tốt mà kyoshiro.

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

Nếu câu này giành cho mình thì mình xin giải thích là điều đó là sự thật không tin cậu cứ search trên mạng biết thôi! Cậu sẽ thấy họ chỉ dùng duy nhất ich hoặc adx làm system trading cho mình bởi vậy bản thân 2 công cụ này đã là system rồi, bởi vì nó có nhiều ưu điểm hơn các indicator khác. Nên việc ai có dự định kết hợp 2 thằng này thành một system thì chẳng phải mình dùng "system của system" là sai ?.
Còn nếu câu này không phải dành cho mình thì mình viết trên để mọi người nếu có hứng thú cũng theo Ich và ADx thôi :D
chài mình nói cái giá ấy mà, chạy lên giật giật rồi lên tiếp, rồi đâm thẳng xuống ấy mà. loạn rồi là thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week