Suggest Thành viên mới, nhờ các bạn hướng dẫn nên đi hướng nào

Mình đăng ký nick trên diễn đàn cũng được gần 2 năm rồi, do trước đây tham gia chơi tapbooty, feature point, photo rewards, cũng kiếm được gần 100$,
đã hơn 1 năm nay quay về diễn đàn, định kiếm công việc làm thêm để kiếm thêm thu nhập, tuy nhiên kiến thức thì ko có, chỉ có thời gian rãnh từ 18-23h, mong các bác hướng dẫn, và giúp đỡ, nếu có thu nnập, sẽ ko quên ơn, và hậu tạ các bạn, thanks, các bạn đã ghé đọc tại topic nầy
Và bạn nào có nhã ý muốn nhận chỉ dạy, hoặc hướng dẫn mình thì vui lòng mail theo địa chỉ: [email protected].

kOlOiT

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Mình đang đánh mạnh về đầu tư PTC (nôm na là trả tiền theo click quảng cáo)
Theo mình biết (quan sát của mình) hiện tại có 3 loại
Loại 1 (chủ đạo là paidvert) nó cho bạn BAP (một thứ hàng hóa) , 1 BAP = 0.0005 ; Trong những ngày đầu nó cho bạn 16 ads mỗi ad 25 BAP. Với mục đích là cho bạn có được 1$ trong tài khoản ( mỗi ngày nó cho ad giá trị là $ để bạn chuyển từ BAP sang $ ) Làm 1 tuần bạn sẽ có được 1.05$ . Với 1.05$ đó bạn đi mua gói bulk ad bạn sẽ nhận về 3100 BAP ( tương đương bạn lời 0.5$). Cứ thế xoay vòng vốn. Từ 0$ bạn có thể kiếm $. Nó phân chia thành từng cấp. Cấp càng cao giá trị ad cho mỗi ngày càng lớn. Còn cấp thấp thì khá bèo tầm 0.1 -> vài đô. Khoảng 2 tuần sau đó, bạn sẽ kiếm đc 6$ và lên group 2 ( 6$ nằm trong BAP) . Cứ thế leo lên cao hơn.
Để kiếm tiền nhanh thì bạn đầu tư mua BAP và lấy lời nhanh hơn
Tuy nhiên Paid vert hiện nay đang trục trặc kĩ thuật. nên khuyên bạn qua tháng 4 hãy đầu tư nhen :) Trang này rất lão làng và nhiều mem thu nhập khá cao từ đây :)
Ngoài paidvert ra còn có digadz(lãi thấp rồi) hoặc advertzer.com (16/3 này chính thức chạy)
Loại 2 (điển hình neobux) trang này nó cho ad max thấp. Để kiếm đc 1$ bạn phải click tầm 20 ngày trở lên. Do đó hình thức kiếm tiền ở đây là thuê REF
REF này giống như thuê nhân công làm việc cho mình. Mỗi ngày mỗi nhân công sẽ đem lại 1 số tiền nhất định cho mình Và cuối tháng mình sẽ trả lương cho họ.
Để thuê ref ở neobux cần ít nhất 6$ và thuê trong vòng 1 thsng
Trang khác giống neobux khá nhiều ví dụ ngon nhất hiện tại là GRANDBUX( anh thinhchien chiến trang này max đỉnh)
Loại 3 (điển hình war of coin) Trang này có tôol auto click treo 12/24 mặc định 1tuần bạn có thể có đc 2$
:)) trang này mình đang thử chưa có proof :3

Ngoài ra cách kiếm tiền khác , bạn có thể học lập trình và viết một app nào đó đăng lên gg store :)) Tùy vào khả năng =D Mình thì thu k đc nhìu vì app hơi cùi :3

Last edited:
Upvote 0

phamculuong

Junior
Pre-verified
Reactions
24
MR
0.165
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
cám ơn các bạn đã tư vấn cho mình, nhưng hiện tại chưa có $, nên chiến free thử, mình có nghe nói view youtube gì đấy cũng có thể kiếm $, ko biết có bạn nào hướng dẫn, nếu kiếm được $ sẽ hậu tạ các bạn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week