Tutorial thanhbet2014- share kèo worldcup cho cả nhà

Đm,ta chia tay nhau từ đây,cha thằng v9 ,thàng bra thằng nhật:(
Hôm qua phân vân ko đánh 2 trận sau rồi mà ko kìm đc,chán quá

trận bazil thật là vl .. xem cái đội đầu vào khung thành thi biết là bazil càng ngày càng xa xút .. cú đó là thủ môn đứng im mà bóng bay vào tay thủ môn thôi ( coi cái cảnh thằng thủ môn mexico giật nảy mình là biết nhưng khi bóng bật ra tới chân ct bazin thì cú này mới sốc nhé .. bên trái trống không thì không đá mà nó lại nhằm đúng chỗ thủ môn đá vào lên vướng ngay chân cầu thủ mexico .. nói thật riêng cú đó là mình thấy bực cmn mình rồi .. nhưng mà thôi chia tay wc .. vẩn ăn được 500$ lời 480$ rồi ..

Last edited:
:) trận bazil khá là bất ngờ mà thôi mà bỉ hôm cũng vậy đến gần cuối trận thì bỉ không giấu bài như bazil nữa mà đã ngiền áp đội A ... bazil thì được biết rằng hlv chỉ muốn dô 1-0 mà thôi lên vẫn còn giấu bài nhưng ai mà dè mexico lại nhảy ra 1 thủ môn xuất xắc như vậy chứ .. đến cuối trận tần công hiểm liên tiếp mà vẫn chưa thể qua nổi thủ môn mexico ..

Tối qua bị rớt cmn mạng đến 12h đêm. Hóa ra lại hay, vào chộp ngay đc thằng Bỉ. Ngon cơm. hehe

Bác này oánh ở đâu vậy :D. Em tìm trang nào *** được bằng PM để chơi thử mà chả có. Bác có trang nào share em với :D

planetofbets.com

Tối nay e thế này :v tối qua chua quá thua 20$ rồi :'(
Spain -1 FT
Hà Lan over 3 FT
Croatia -1 FT :v
Cameroon buông thả chắc r, chỉ còn Chile là đáng phấn đấu.
Bác chủ trùng máu với e ko ?

BANH XAC CAI ACC ..6K.................
CÒN DC 10USD DENH PAARLAY HÀ LAN OVER + TÂY BÁN NHÀ ........................

mấy bác cho hỏi bên roadbet khi đánh live mà kèo asian handicap là lúc mình đánh mọi kết quả trước đó tính là 0-0 ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week