Tutorial thanhbet2014- share kèo worldcup cho cả nhà

what the hell you talking about , man ?
mất tiền thì con kiem lai dc, chứ ai mà đi nhảy lầu haay tự tử thì thật là ...................
mượn tiền tụi cho vay thì : nói tụi nó , mún làm ji làm ................. mất vài tí blood thì hue tien thôi

AE ĐỪNG DẠI DỘT MÀ ......................

chọc chơi thôi mà

Chia buồn với những anh em bắt TBN nhé

rồi xong đã bay quả Toyota Venza 4 bánh cho thằng TBN cháy tk nên đé o *** dc Croatia chấp 1 quả góc
đúng là bóng đá kèo nào nghiêng về 1 mặt y như rằng cả làng nhảy cầu theo haizz

rồi xong đã bay quả Toyota Venza 4 bánh cho thằng TBN cháy tk nên đé o *** dc Croatia chấp 1 quả góc
đúng là bóng đá kèo nào nghiêng về 1 mặt y như rằng cả làng nhảy cầu theo haizz

đau phai rieng ji ae mình.............. cả cái the giới cờ bac lun đó .............................
đánh PK nó là chac kèo nhất ( co1 cửa cho TBN win hoac hòa ) mà nó ra cải cửa địa ngục ( THUA ) .............................

RIP tiqui taqua =))
Ấu dè vui ơi là vui :p

Troll tí =))

vậy hả, khắp cái forum này kiếm ra đồng hương quảng ngãi hiếm lắm nha thật là vui khi quen bạn, mà bác đang sinh sống ở mỹ hả :D

MINH SINH RA Ở SAI GÒN , NHƯNG QUE NỘI MINH LÀ QUANG NGÃI , VẬY CŨNG CÓ 1 CHUT JI DO LÀ QUANG NGAI CHỨ BỘ .................... MINH DANG O USA , DI DC GẦN 4NAM

mới tập tành *** bóng 2 đêm đầu tiên và thua 4 trận liên tục =))

Quay về với tinh thần WC lành mạnh đi nhé :))

Em thua trăm Obama cho Bò Tót, sáng giờ cứ thấy nao nao. Lên đây xem các bác còn ác liệt hơn nữa, chia buồn cùng mọi người vậy. Năm nay TBN te tua quá, haizzz

hết sức chia buồn với các bác. trò đỏ đen mà, đừng nhìn vào đội hình và đoán kết quả. Một số VD:
TBN-Hà Lan
Uruguay-cotsa rica
Iran-Niregia
Brraxin-co
Mọi kết quả đều khác với dự đoán của mọi người
thế đấy, phải cân nhắc kĩ trước khi ***, đừng có quănng cả acc, để lại một ít mà phòng, nếu được số kia cũng đc rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back