Waiting for Answer thanhem - yahoo nruny mượn tiền không trả

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Em này hôm trước thiếu tiền, cầm laptop ko dám về nhà có mượn mình 1tr5 để chuộc đỡ, do đã từng rơi vào hoàn cảnh này thời sinh viên nên mình đã cho mượn 1 triệu 500k. Mình từng cho rất nhiều người trên mmo mượn tiền nhưng đây là lần đầu cho lộn loại cặn bã mượn tiền. Em này hứa thứ 2 ngày 13/04 sẽ trả nhưng biệt tích tới nay, mình post lên để ae cảnh giác.

For thanhem: scam tởm lợm nhất là scam ân nhân của mình, mong là với 1tr5 đó em cố mà ăn cho mập để sống tốt đừng để cha mẹ mang tiếng đẻ ra thằng con bất tài như thế. Ban đầu a tính làm cho ra ngô ra khoai vì bạn anh dưới đó ko thiếu nhưng nghĩ lại thì 1 thằng như em chả đáng anh phải vác xác xuống đó, bẩn tay, dù gì thì nó cũng chả bằng 1 kèo ***.

Tên: Trần Anh Dũng
Địa chỉ: Cái Bè Tiền Giang
STK Viettinbank: 711AA6210434

Last edited:
Em này hôm trước thiếu tiền, cầm laptop ko dám về nhà có mượn mình 1tr5 để chuộc đỡ, do đã từng rơi vào hoàn cảnh này thời sinh viên nên mình đã cho mượn 1 triệu 500k. Mình từng cho rất nhiều người trên mmo mượn tiền nhưng đây là lần đầu cho lộn loại cặn bã mượn tiền. Em này hứa thứ 2 ngày 13/04 sẽ trả nhưng biệt tích tới nay, mình post lên để ae cảnh giác.

For thanhem: scam tởm lợm nhất là scam ân nhân của mình, mong là với 1tr5 đó em cố mà ăn cho mập để sống tốt đừng để cha mẹ mang tiếng đẻ ra thằng con bất tài như thế. Ban đầu a tính làm cho ra ngô ra khoai nhưng nghĩ lại thì 1 thằng như em chả đáng anh phải vác xác xuống đó, bẩn tay, dù gì thì nó cũng chả bằng 1 kèo ***.

Tên: Trần Anh Dũng
Địa chỉ: Cái Bè Tiền Giang
STK Viettinbank: 711AA6210434
Facebook: https://www.facebook.com/nguyet775

Chia buồn cùng bác

=.=
bác mod ơi !
mod cute :D
em dang thiếu tiên đóng học , 3kif lận bác cho em muon vs :D

chơ mượn 500k đi thớt :v

[/QUOTE]
mình xin lội bạn, và các bạn trong 4rum, nhưng mình ko làm dúng theo lời hứa với bạn @tunvit mong bạn cho mình 1 cơ hội, như cúu 1 mạng người, mình có ní chuyện qya fb mà bạn ko chấp nhận, mình chỉ xin ban cho mình thêm thồi gian tới 11h ngay mai, mình se trả ch o bạn, nếu bạn ko nhận thì minh xin chuyển cho quy3 từ thiện @chemgio
mình chi xin 1 diều đây lài FB chính của mình,
ae cho mình xin tới 11h ngày mai nếu mình ko làm như lời hứa, thì lúc đó hay tag hay bao scam trên bạn befb của mình. giờ các bạn dung làm vậy, mình xin các bạn

Last edited:
mình xin lội bạn, và các bạn trong 4rum, nhưng mình ko làm dúng theo lời hứa với bạn @tunvit mong bạn cho mình 1 cơ hội, như cúu 1 mạng người, mình có ní chuyện qya fb mà bạn ko chấp nhận, mình chỉ xin ban cho mình thêm thồi gian tới 11h ngay mai, mình se trả ch o bạn, nếu bạn ko nhận thì minh xin chuyển cho quy3 từ thiện @chemgio
ae cho mình xin tới 11h ngày mai nếu mình ko làm như lời hứa, thì lúc đó hay tag hay bao scam trên bạn befb của mình. giờ các bạn dung làm vậy, mình xin các bạn

ACC Chính đâu mà đem acc phụ nói vậy ?

chờ lên thớt mới chịu nhảy

Dù chưa có tiền trả đúng hẹn thì cũng nên liên lạc để khất nợ chứ . tunvit cho bạn vay được thì chắc cũng cho bạn khất thêm được nếu bạn chủ động liên lạc . Bạn biệt tăm như vậy thì tunvit còn cách nào khác đâu

Có số tk chuyến đến đó, mai ra bank nạp lại là được gì mà ko nhận.

ACC Chính đâu mà đem acc phụ nói vậy ?
Ban rồi thím,
@thanem: ok có tham khảo ý kiến cu Lộc, cho thêm tới 11h trưa mai, quá tam 3 bận nhé, đừng để vì 1tr5 mà face gia đình bạn bè bị spam, vợ bạn ko có tội, đừng để vợ con dính vào vụ này, tạm xóa list link facebook.

Chết bà bookmark mấy cái link đang chuẩn bị cắm tool spam giờ sao teeeee

e đang thiếu tiền, cho em cắm thân vay 100k đc ko, mua ổ bánh mì lót dạ :'(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week