Thanks Mod tunvit.

Status
Not open for further replies.

ISaleHD

Banned
Reactions
24
MR
0.000
Ko biết đăng ở đâu, nên đăng ở đây, các Mod thông cảm cho e ko đọc các nội quy li chi lít chít của Forum.
Nội dung là Cám ơn Mod @tunvit đã tận tình hướng dẫn VPS cho newbie như e. Các bạn cũng biết Newbie phiền cỡ nào khi mới tập tễnh.
Mod Tunvit dù cứng lời nhưng trên phương diện tổng là Mod có hình tượng, đúng như PEACE OUT mà Mod dùng.
E dàn trận chiến offer cho dàn ios xong e đánh xe lên mời Mod Tunvit chè chén gái gú 1 hôm.

Ko biết đăng ở đâu, nên đăng ở đây, các Mod thông cảm cho e ko đọc các nội quy li chi lít chít của Forum.
Nội dung là Cám ơn Mod @tunvit đã tận tình hướng dẫn VPS cho newbie như e. Các bạn cũng biết Newbie phiền cỡ nào khi mới tập tễnh.
Mod Tunvit dù cứng lời nhưng trên phương diện tổng là Mod có hình tượng, đúng như PEACE OUT mà Mod dùng.
E dàn trận chiến offer cho dàn ios xong e đánh xe lên mời Mod Tunvit chè chén gái gú 1 hôm.
:eek::eek::eek::eek: ttấy bảo bị gay. Ông lên có khi bị thím ấy chén ấy :D:D:D:D

Vậy chắc bạn biết rõ hơn mình rồi, sry nha, huhu
ai biết ông troll ác thế , tưởng pa nào vào xàm , ai ze ông troll :D

hiểu lầm thôi

mình ko biết rõ tuvit nhưng thấy cách làm việc và giúp đỡ mọi người và còn dạy free code cho anh em mmo thì mình thấy ổng ko phải loại thích nâng niêu như cậu troll :D

Đệch, ur welcome, ko có gì lớn hết, cái nào trong tầm hiểu biết giúp dc gì mình giúp thôi :rolleyes:

bớt tào lao đi nhá, ko hoan nghênh những thể loại bình luận như thế !
ai biết ông troll ác thế , tưởng pa nào vào xàm , ai ze ông troll :D

hiểu lầm thôi

mình ko biết rõ tuvit nhưng thấy cách làm việc và giúp đỡ mọi người và còn dạy free code cho anh em mmo thì mình thấy ổng ko phải loại thích nâng niêu như cậu troll :D
Thằng @sangthai nó troll đó :D

Hồi cuối 2013 khi mình mới vào forum bị đổi mất LR thanh toán acc Mega cũng nhờ bro này giúp mình. Mặc dù khi anh ấy nhận được tin nhắn trên yh của mình thì acc mình ko cứu dc vì đã chuyển thanh toán về thằng hacker rồi, do mình phát hiện và báo trễ, :confused:. Nhưng mình ngạc nhiên với sự nhiệt tình của bro tunvit, vì khi đó mình chỉ là 1 newbie, lại pm qua yh, anh ấy ko hề quen biết gì với mình
Ấn tượng nhất ông anh này nữa là ổng cmt troll 1 cách chất lừ, đọc cmt toàn ngồi cười ko :v. Nói chung là nể

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week