Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
thì cứ chậm 1 ngày vài tiếng suy ra 1 tháng mất tầm 2 3 ngày chia lãi đó bạn

1 tháng 30 ngày thì 30 ngày chia lãi, mình ko hiểu cái 1 ngày vài tiếng mà bạn nói

1 tháng 30 ngày thì 30 ngày chia lãi, mình ko hiểu cái 1 ngày vài tiếng mà bạn nói
à, cái này chắc e hiểu, bạn ấy có thể giống e , vì thường up ads vào lúc 1h chiều, nhưng ngày nào đó quên up, đợi tới 6h tối mới úp, up xong nó chạy ngược 24h, tức là đã bị trễ vài tiếng đồng hồ so với thường lệ, mà mỗi ngày trễ tí như thế thì hết hạn 30 ngày sẽ tốn vài ngày đúng rồi, sn như thế, ko biết đúng ko a eagle ?

ealge cho em hỏi luôn, sao em ko tìm thấy link ref của mình ??

à, cái này chắc e hiểu, bạn ấy có thể giống e , vì thường up ads vào lúc 1h chiều, nhưng ngày nào đó quên up, đợi tới 6h tối mới úp, up xong nó chạy ngược 24h, tức là đã bị trễ vài tiếng đồng hồ so với thường lệ, mà mỗi ngày trễ tí như thế thì hết hạn 30 ngày sẽ tốn vài ngày đúng rồi, sn như thế, ko biết đúng ko a eagle ?

cái đồng hồ đó ko quann trọng, bất kể nó còn bao nhiêu, chỉ cần có màu xanh vào lúc hệ thống chia lãi thì sẽ dc chia lãi bt.có post là có chia lãi, ko mất ngày nào nhé

- - - Updated - - -

ealge cho em hỏi luôn, sao em ko tìm thấy link ref của mình ??

vô back office, nhìn bên phải chân trang web, click vô promotion center

cái đồng hồ đó ko quann trọng, bất kể nó còn bao nhiêu, chỉ cần có màu xanh vào lúc hệ thống chia lãi thì sẽ dc chia lãi bt.có post là có chia lãi, ko mất ngày nào nhé
uh nó xanh lúc chia lãi thì nó chia lãi vậy lỡ tới lúc nó chia lãi mình vẫn chưa hết 24h để post tiếp thì nó có chia ko?? nếu nó chia vậy thì trong vòng 24h kể từ lúc post nó chia 2 lần??

- - - Updated - - -

bạn này hiểu đúng ý mình nè

uh nó xanh lúc chia lãi thì nó chia lãi vậy lỡ tới lúc nó chia lãi mình vẫn chưa hết 24h để post tiếp thì nó có chia ko?? nếu nó chia vậy thì trong vòng 24h kể từ lúc post nó chia 2 lần??

mình nhắc lại nhé: không phải hết 24h nó mới chia lãi, mà nó chia lãi 1 lần/ ngày cho tất cả mọi người vào 1h cố định ( 8h-9h sáng) nên chỉ cần tài khoản của bạn có màu xanh sẽ được, cho dù bạn post lúc nào và còn bao nhiêu h

number 1!

Oh. Thấy bác phồng sp cũng tốt với lại chế độ rcb cũng có nên tham gia cùng bác ấy rùi. Hihi. Sau này có site ngon mà thớt post trước sẽ theo chân thớt.

Eagle là number ONE nhé! :lac::lac::lac:thêm 1 acc nua cho EAGLE đi!

Eagle là number ONE nhé! :lac::lac::lac:thêm 1 acc nua cho EAGLE đi!

thanks a nhé, nhưng mong mọi người đừng so sánh giữa các upline, ai cũng có mặt tốt và mặt chưa tốt. Ref của ai ko quan trọng,nếu đã vô đây, em cũng như các upline khác sẵn sàng hỗ trợ trong khả năng hiểu biết

lãi lại chia khá cao 1.75 anh em chiến mạnh nào

thanks a nhé, nhưng mong mọi người đừng so sánh giữa các upline, ai cũng có mặt tốt và mặt chưa tốt. Ref của ai ko quan trọng,nếu đã vô đây, em cũng như các upline khác sẵn sàng hỗ trợ trong khả năng hiểu biết

Đôi khi cũng cần so sánh trên đây bạn à, tốt vẫn có tốt 1 tốt 2...tôi thì có nổi lo cho mem mmo VN nên hay comment những điều có lợi chung cho mem VN mình. Ăn cây nào rào cây nấy, tưới nước, bón phân cho cây để có trái mà ăn lần. Vậy mà cũng bị ai đó ném cho 1 cục gạch u cái đầu, giờ còn u đây!?!?

5 ngày mà được thêm 3.78 point là ít hay vừa phải vậy a ealge

5 ngày mà được thêm 3.78 point là ít hay vừa phải vậy a ealge

vậy là ít rồi, khả năng là bị 2 ngày ko có lãi

- - - Updated - - -

Đôi khi cũng cần so sánh trên đây bạn à, tốt vẫn có tốt 1 tốt 2...tôi thì có nổi lo cho mem mmo VN nên hay comment những điều có lợi chung cho mem VN mình. Ăn cây nào rào cây nấy, tưới nước, bón phân cho cây để có trái mà ăn lần. Vậy mà cũng bị ai đó ném cho 1 cục gạch u cái đầu, giờ còn u đây!?!?

thôi vui vẻ kiếm tiền đi anh, mọi chuyện kệ nó, coi như ko liên quan j là dc

vậy là ít rồi, khả năng là bị 2 ngày ko có lãi

- - - Updated - - -

thôi vui vẻ kiếm tiền đi anh, mọi chuyện kệ nó, coi như ko liên quan j là dc
là vì e ko post ads hay do hệ thống chia lãi thế a ?

là vì e ko post ads hay do hệ thống chia lãi thế a ?

chắc do mấy ngày đầu em ko post, mà cũng có thể do hệ thống, thỉnh thoảng cũng có th bị

- - - Updated - - -

Nếu ref lv1 của mình k upgrade mà ref lv 2 upgrade thì mình có nhận đc commission từ f2 k?

được 0.25$ up và 2.5% mua vip nha bạn

sponsor: DDMinh
Tên: Đại

tên đăng nhập: phuongdai1993
Ngày nâng cấp, mua vip: 7/5/2013 ( Mua 201 Vip + up silver)
LR: U3333338

sponsor: DDMinh
Tên: Đại

tên đăng nhập: phuongdai1993
Ngày nâng cấp, mua vip: 7/5/2013 ( Mua 201 Vip + up silver)
LR: U3333338

đã lưu inofo. sẽ rcb tự động khi hàng về chuyến kế nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq