Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi acc free còn 2 ngày nữa hết . ước tình đc 90 VIP có nên up ko ? thanks

cho mình hỏi acc free còn 2 ngày nữa hết . ước tình đc 90 VIP có nên up ko ? thanks
Lười post hay sao mà được ít thế.
T tính sơ sơ lãi 1.35%/ngày.Ngày 61 up được 90 Vip.Sau đó tái 20 ngày 100%,10 ngày 50% để lấy 10$ up.
Sang tháng thứ 3 từ ngày 91 đến ngày 112 tiếp tục để 100%, từ 112-120 để 50% lấy 10$ up
Sang tháng thứ 4 từ ngày 121 bạn có 172 vip,đặt 80% đc lãi hàng ngày ~0.5$ cho đến khi nó scam.
Hi vọng tính toán đúng L:D Mời các pờ rồ chém!

APR cho phép chơi nhiều acc trên 1IP nhưng ko dc ref của nhau ( mục đích của nó là cho những người thân trong gia đình có thể tham gia) . Nó ko chấp nhận việc tạo quá nhiều acc trên 1 IP, vì đó là cheat. Và sẽ band toàn bộ :binhsua46:

Các bác cho em hỏi nếu em cứ chăm post ads 60 ngày đầy đủ thì lúc Up Silver thì đc tầm bn Vip ạ?

Lười post hay sao mà được ít thế.
T tính sơ sơ lãi 1.35%/ngày.Ngày 61 up được 90 Vip.Sau đó tái 20 ngày 100%,10 ngày 50% để lấy 10$ up.
Sang tháng thứ 3 từ ngày 91 đến ngày 112 tiếp tục để 100%, từ 112-120 để 50% lấy 10$ up
Sang tháng thứ 4 từ ngày 121 bạn có 172 vip,đặt 80% đc lãi hàng ngày ~0.5$ cho đến khi nó scam.
Hi vọng tính toán đúng L:D Mời các pờ rồ chém!
vậy còn tiền duy trì cho mỗi tháng kể từ tháng thứ 4 nó ở đâu ra đây bác :((
1 ngay ~0.5 => 1 thang ~15 lời 5 @@.

90vip up chịu khó nuôi 2 tháng cũng ngon rầu, đó là ước tính thôi, cậu rảnh làm bảng excel là ra chứ j,

- - - Updated - - -

Các bác cho em hỏi nếu em cứ chăm post ads 60 ngày đầy đủ thì lúc Up Silver thì đc tầm bn Vip ạ?

tầm 130 vip nhé...............

Lãi ngon thì được 130-140 bèo nhèo thì 120,lười post thì được 90 như cậu ở dưới này :D
:D Ừa,lời 5$.=)) Ko thích thì đặt 50% rút hết :binhsua37:

Lãi ngon thì được 130-140 bèo nhèo thì 120,lười post thì được 90 như cậu ở dưới này :D

:D Ừa,lời 5$.=)) Ko thích thì đặt 50% rút hết :binhsua37:
20/05 em up silver dự là khoảng dc 110 vip
em thì sẽ chơi cho đến khi nào dc 350 vip :)), miệt chừng 5 tháng đây
rùi reinvest sao cho đủ tiền up gold ăn rcb là dc rùi =)).
từ từ rùi lết lên diamond luon :)), ăn rcb sống tạm vậy
tháng nào đói đói lại để reinvest thấp lại để ăn $
thằng này ăn dc lãi của nó thì vốn phải bự :binhsua45:

Last edited by a moderator:
fake IP log vào nó có phát hiện đc ko nhỉ. bởi vì mình ref cho mình

Bắt đầu từ giờ thì fake đi,hên xui ah!

- - - Updated - - -

Giờ mình tính bắt đầu chơi có quá muộn ko nhỉ bác thớt :binhsua51:
Cứ chơi đi,sau 2 tháng tốn có 10$ thôi mà,die thì thôi,1 ngày bỏ ra mấy phút cũng ko đáng là bao!

Bắt đầu từ giờ thì fake đi,hên xui ah!

- - - Updated - - -

Cứ chơi đi,sau 2 tháng tốn có 10$ thôi mà,die thì thôi,1 ngày bỏ ra mấy phút cũng ko đáng là bao!
thế là nên chơi free àh cậu :D

Sáng nay: hàng loạt các acc multiple đã đồng loạt bị band mặc dù nó cho phép chơi multi. Đây cũng là 1 dấu hiệu đáng mừng đối với những nhà invest chân chính. còn các bạn ko có vốn, thì tự tìm cách để qua được nhé

Sáng nay: hàng loạt các acc multiple đã đồng loạt bị band mặc dù nó cho phép chơi multi. Đây cũng là 1 dấu hiệu đáng mừng đối với những nhà invest chân chính. còn các bạn ko có vốn, thì tự tìm cách để qua được nhé
Tìm hiểu tý rồi theo thớt 2 loét :binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week