Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
LR die rồi giờ muốn thêm 1 cổng để with mà không thấy chỗ nào để thêm cổng thanh toán mấy bác chỉ giáo em với !
Bạn vào My Star --> My processor --> click here reset processor, hén gửi về mail link để thêm cổng with nhé. (mình kô login vào, chỉ nhớ thôi, tiếng Anh viết kô đúng đừng cười nhé)

Đã chia lãi ngày 28. Bây jo chỉ chờ proof with hôm qua nữa là có thể tạm thời yên tâm được rồi

Đã chia lãi ngày 28. Bây jo chỉ chờ proof with hôm qua nữa là có thể tạm thời yên tâm được rồi

Cha này chắc ngwowif nhà của APR. tui có 5 acc mà ko có acc nào đc chia lãi ngày 27

Nhưng cũng chỉ có lãi hôm nay thôi, không tính lãi 3 ngày vừa rồi. Bù vào đó là VIP sống 93 ngày, cũng ổn.

Chờ proof with rồi mình dep tiếp

Đã chia lãi VIP rồi pà con cô bác ơi.:binhsua95:

Mình cũng đc chia lãi hôm nay rồi
Nhưng trước đó mình up bằng LR thì k biết sau này nó có cho mình rút qua cổng khác k?

Đã có lãi hôm nay, hy vọng có thêm proof thì coi như an tâm 1 site, hix bão chuyến này lớn quá, bị lần 5 site :(

Cha này chắc ngwowif nhà của APR. tui có 5 acc mà ko có acc nào đc chia lãi ngày 27

Bạn xem lại nhé, lãi ngày 25,26,27 không chia lãi, thay vào đó vip sống 93 ngày. Lãi ngày 28 đã được chia, nếu bạn không có thì xem post ads còn thời gian hay không

LR sụp đổ sẽ gây ra hiệu ứng domino, sắp tới sẽ là thời kỳ đen tối nhất của invest online. Tâm lý ai cũng ko được ổn định nên cố gắng cẩn thận khi phát ngôn

Post ads trc 8h30 ngày hôm qa ko biết có đc chia ko mọi người

Tui post 8h mà ko đc chia nè. 5acc luôn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam