Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
em nói lời 20$ là trừ tiền up rồi đó :))
nếu tính 2 tháng free + 3 tháng UP thì lời đc 30$ :)) (đã trừ tiền up)

Rồi sau 5 tháng chơi bỏ acc à? Làm sao để ăn được luôn cái phần 50% sau tái mới ngon :))

Reactions
405
MR
0.008
Rồi sau 5 tháng chơi bỏ acc à? Làm sao để ăn được luôn cái phần 50% sau tái mới ngon :))

em đâu có nói là bỏ acc :|
nếu bác muốn theo đến cùng
thì phải cày 2 tháng free + 6 tháng up
thì lời 100$ :D
lúc đó bỏ acc là ok
vì hết VIP

em đâu có nói là bỏ acc :|
nếu bác muốn theo đến cùng
thì phải cày 2 tháng free + 6 tháng up
thì lời 100$ :D
lúc đó bỏ acc là ok
vì hết VIP

Chế độ tái 50% thì ko bao jo hết VIP, Nếu tính sau khi chơi free, tái đầu tư 100% tháng đầu , 50% 2 tháng sau thì thu về 169$ chưa trừ free up , và còn 238 Vip ( số Vip này hết hạn dần) . Đó là tái đầu tư 100% có 1 tháng, nếu có gan tái liên tục 2-3 tháng thì sẽ khác nhiều. Mình tính với mức 150 vip sau 2 tháng free, lãi trung bình 1.5%. Thực tế có thể ít hơn 1 chút nhưng không đáng kể

nmai

Senior
Reactions
806
MR
0.000
cho mình hỏi sau 3 tháng chơi free thì mình có thể rút bao nhiêu $
Cậu này hỏi là sau 3 tháng choi Free đó.
Hết 2 tháng Free, mất 10$ để Up cho tháng thứ 3. không mua thêm Vip nhưng muốn rút $$. Không ít lắm thì là gì ???

Cậu này hỏi là sau 3 tháng choi Free đó.
Hết 2 tháng Free, mất 10$ để Up cho tháng thứ 3. không mua thêm Vip nhưng muốn rút $$. Không ít lắm thì là gì ???

Thì người ta chưa biết nên hỏi, phân tích chiến thuật chơi sao kiếm được nhiều $ hơn ấy mà

muromvn

Senior
Reactions
109
MR
0.030
nghĩa là như này:
tháng đầu mình tái đầu tư 100%
tháng sau mình tái đầu tư 50%
tháng tiếp theo hết
và tổng số tiền mình có thể thu vế sấp sỉ là 169$ hả bác, và mình có thể with lun hả.
nếu trừ hết fee này nọ luôn thì dc sấp sỉ bao nhiêu ạ, em chả hiểu về matrix nhiều. Mong bác giúp đỡ, thấy bác sp nhiệt tình nên ref bác lun ùi :D

nghĩa là như này:
tháng đầu mình tái đầu tư 100%
tháng sau mình tái đầu tư 50%
tháng tiếp theo hết
và tổng số tiền mình có thể thu vế sấp sỉ là 169$ hả bác, và mình có thể with lun hả.
nếu trừ hết fee này nọ luôn thì dc sấp sỉ bao nhiêu ạ, em chả hiểu về matrix nhiều. Mong bác giúp đỡ, thấy bác sp nhiệt tình nên ref bác lun ùi :D

tháng đầu bạn tái 100%, tháng thứ 2, thứ 3 tái 50%. Như vậy 2 tháng sau này tổng cộng thu về tầm đó ( 20 $ rút 1 lần). sau này vẫn cong vip , nên chuyển lại 100% tới khi số Vip đủ lớn rồi chuyển lại tái 80%. Như vậy có thể ăn dài dài

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Cái đó chỉ tính sơ bộ thôi! vì lãi mà bác eagel đưa ra khá cao so với thực tế mà lãi hiện tại dao động từ 1% - 2%
Có thể nói có thể tham khảo cách của bác ấy để chiến!

Cái đó chỉ tính sơ bộ thôi! vì lãi mà bác eagel đưa ra khá cao so với thực tế mà lãi hiện tại dao động từ 1% - 2%
Có thể nói có thể tham khảo cách của bác ấy để chiến!

THì cái j nó cũng tương đối thôi, a lấy lãi trung bình 1.5% và 250 point - 100 point sau 2 tháng

Em thấy chiến solo mà reg nhầm các ngày từ t6 - t7 và t2 thì không đủ số point đó đâu! Tốt nhất là reg vào trước 9h hôm thứ 3 :m020:

Nó thấp hơn vài chục point cũng có sao đâu, lấy ví dụ vậy cho dễ hình dung chiến thuật thôi. Túm lại sau khi nâng cấp nên để 100% ít nhất 1 tháng. Còn muốn ăn nhiều hơn thì cứ nuôi. Không nên ăn xổi đặt 50% ngay sau khi up. Chơi như vậy thì ăn dc 3 tháng rồi bỏ acc thôi

CongTuBuon

Banned
Reactions
147
MR
0.000
upgrad trước khi 60 ngày có sao không mọi người... cụ thể là mình chơi đc 30 ngày đang có 160 ppoint.. giờ mình up lên thỳ chuyện gì xảy ra tiếp theo :binhsua113:

mất toi 10$ mà ko dc j, nếu có tầm 200$ mua vip hoặc ref nhiều thì nên up, còn ko để 2 tháng mới up nha bạn

- - - Updated - - -

à quên, được tặng 10 point

Việc up trước có 2 tác dụng: - Sinh lãi từ Vip ( phải mua Vip)
- Ăn commision từ matrix và ref mua Vip ( phải có ref )

Nếu ko phải 2 TH trên thì chờ đủ 60 ngày hãy up nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week