Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi có bác nào lấy lại vốn từ em nó chưa mà sao tháy topic hot quá

hiện giờ mình khẳng định 100% là đã có ít nhất 2 người có lời từ nó rồi, và về sau tiếp tục lời, còn lời cái gì thì ai cũng biết => matrix.....

1. eagle : đây là 2 trong số 3 acc

2. lehongphongvt : đây là 1 trong số 3 acc

:binhsua140:

Last edited by a moderator:
hiện giờ mình khẳng định 100% là đã có ít nhất 2 người có lời từ nó rồi, và về sau tiếp tục lời, còn lời cái gì thì ai cũng biết => matrix.....

Trời, nổi hứng khoe hàng tí mà cậu bê qua đây làm j.............

Trời ơi lắm tiền quá :binhsua137:

nếu hết hạn thì tất nhiên ko dc chia lãi rồi :m131: Chưa nói là nó ko cho bạn qua phần post và click ads lun!
Hết hạn vẫn post và được chia lãi bình thường ( bronze) . Tuy nhiên không biết lúc nào nó Reset point thôi

cho mình hỏi mình đang là silver giờ chưa hết 30 ngày vậy mình renew thì có dc cộng thêm 30 ngày với số ngày còn lại ko hay là chỉ 30 ngày :binhsua117:

cho mình hỏi mình đang là silver giờ chưa hết 30 ngày vậy mình renew thì có dc cộng thêm 30 ngày với số ngày còn lại ko hay là chỉ 30 ngày :binhsua117:
nó sẽ cộng thêm số ngày còn dư thành : 30 + xxx cho bạn

Xin cho hỏi!

Hình như APR không còn cho rút bằng PM như trước đây khi dep bằng LR nữa rồi phải không các bạn? Nghĩa la hôm trước tôi dep bằng PZ va LR bằng nhau, thì sau khi LR đi thăm ông bà ông vãi, APR có cho rút bằng PM và tôi đã rút được vài lần, nhưng giờ thì không rút bằng PM được nữa, có phải vậy không các bạn ơi?

Hình như APR không còn cho rút bằng PM như trước đây khi dep bằng LR nữa rồi phải không các bạn? Nghĩa la hôm trước tôi dep bằng PZ va LR bằng nhau, thì sau khi LR đi thăm ông bà ông vãi, APR có cho rút bằng PM và tôi đã rút được vài lần, nhưng giờ thì không rút bằng PM được nữa, có phải vậy không các bạn ơi?

vẫn rút dc ma bạn....

thời gian rút tiền chỉ có 1 tiếng hay sao đấy nhỉ? không phải như thế này

THỜI GIAN RÚT TIỀN:
- 6h chiều thứ 4 mở -> 6h chiều thứ 5 đóng
- 6h chiều chủ nhật mở ->6 h chiều thứ 2 đóng

Hết hạn vẫn post và được chia lãi bình thường ( bronze) . Tuy nhiên không biết lúc nào nó Reset point thôi

Mài dùi mệt lử mà đến lúc nó reset point thì ngán hơn con gián...
:m131:

ở ngay bên dưới chổ rút $$ nó sẽ hiện thông báo bạn được rút qua cổng nào, nếu có PM thì mới rút được qua PM
Tuy nhiên mình cũng như bạn dep pz+LR, LR nhiều hơn Pz, sau khi LR đóng thì chỉ được rút qua pz mà thôi..... hình thức khắc phục, dep thêm 1 mớ STP vô thì sẽ hiện toàn bộ các cổng rút về,
tỷ lệ site qui định bao nhiêu thì mình không biết, còn thực tế acc của mình là 400pz + 500 lr+ 300 stp ---> mở hết các cổng rút về!!!!!!!!!!!!!!!!

do gần hết silver nhưng chắc ko đủ 10$
nên giờ mua 5$ dep vào là đủ
nó ra cái bronze cũng lợi qá :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,272
Latest member