Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Gold với Diamod sướng nhỉ, có thêm chức năng mới: auto qualification hàng ngày luôn, tốn 10$/tháng mà khỏi phải post ads luôn

thì vào plan rồi chọn renew, hì! phí 5$.

p/s: còn 1 acc 200point này, ai mua hok, sell cực rẻ: 7.5$

- - - Updated - - -

gần đc 2 tháng rồi, mua thì pm bên more info nha!

mới chơi thử cái này.Chơi được 1 gần 1 tháng rồi giờ nó bảo thời hạn còn lại chỉ còn 3 ngày.Làm sao để gia hạn vậy mọi người.Ai rãnh cho e hỏi tí
Bạn có đầu tư hay là chơi free, nếu bạn chơi free với tình hình hiện nay thì acc này sẽ kô được gì đâu, khả năng lỗ nữa đó, hãy đọc kỹ thông tin ở topic này hoặc hỏi mấy pro trước khi renew để chơi tiếp nhé.

Acc nào chưa chuyển vip thì bỏ đi. Acc nào chuyển rồi giá ngon :D

Vậy là mất toi bao nhiêu công giờ lại nghỉ ads ở đây!
Ai lấy acc ads mới nâng được 1 tháng bzone tầm trên 150 điểm (khoảng mấy trục acc gì đó)
thì pm yahoo : huuson_hy nhé!
Xin phép ae về quê chăn vịt!

- - - Updated - - -

Ai lấy acc ads mới nâng được 1 tháng bzone tầm trên 150 điểm (khoảng mấy trục acc gì đó)

- - - Updated - - -

cau co nhieu ko? cho minh tam 10acc nha!
thanks cau nhieu!

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

ai có tầm 100$ trở lên thì đầu tư vào thêm chơi tiếp được, còn nếu không có $ để đầu tư thêm thì nên nghỉ thôi :binhsua144:

Cho mình hỏi nếu trong acc $ đủ min rút, hết tháng mà ko nộp fee tháng sau thì mình có rút $ được ko? hay phải nộp fee tháng sau để rút $ tiền tháng trước

Cho mình hỏi nếu trong acc $ đủ min rút, hết tháng mà ko nộp fee tháng sau thì mình có rút $ được ko? hay phải nộp fee tháng sau để rút $ tiền tháng trước

không hiểu ý bạn lắm (1. nếu tháng này đủ min $ rồi thì sao không rút về???? 2. Nếu tháng này chưa đủ min $ rút và bạn không nộp fee tháng sau thì có được chia lãi nữa đâu??? vậy lấy đâu ra lãi cộng vào số $ cho đủ min rút???)

không hiểu ý bạn lắm (1. nếu tháng này đủ min $ rồi thì sao không rút về???? 2. Nếu tháng này chưa đủ min $ rút và bạn không nộp fee tháng sau thì có được chia lãi nữa đâu??? vậy lấy đâu ra lãi cộng vào số $ cho đủ min rút???)
Ý của mình là nếu mình không chơi nữa nhưng trong acc còn $ và đủ min rút thì mình vào rút thôi chứ gì ? vì mình up silver lần đầu nó hiện cái bảng bắt deposit và ko cho vào trang, mình lo lúc mình nghỉ chơi vào trang nó hiện lên cái bảng đó sao mà rút $, mình chưa rút $ bao h nên ko biết, bạn thông cảm!

Ý của mình là nếu mình không chơi nữa nhưng trong acc còn $ và đủ min rút thì mình vào rút thôi chứ gì ? vì mình up silver lần đầu nó hiện cái bảng bắt deposit và ko cho vào trang, mình lo lúc mình nghỉ chơi vào trang nó hiện lên cái bảng đó sao mà rút $, mình chưa rút $ bao h nên ko biết, bạn thông cảm!

nói tóm lại là nếu đủ min rút rồi thì rút về đi bạn :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week