Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
cùng câu hỏi với bạn eagle trả lời phát:binhsua33:

- - - Updated - - -

Biết đâu Bất Ngờ :binhsua50:

Nghe thằng ku em nói, khi site dính backdoor thì vẫn có thể backup lại, nhưng như vậy sẽ còn nhiều lần sau. Chỉ cố cách là code lại toàn bộ site thôi... Còn backdoor là j thì chịu

Nghe thằng ku em nói, khi site dính backdoor thì vẫn có thể backup lại, nhưng như vậy sẽ còn nhiều lần sau. Chỉ cố cách là code lại toàn bộ site thôi... Còn backdoor là j thì chịu
mong nó ko vì $ thấy lợi trước mắt mà cam, thấy đoạn chat trước post lên ghi asp gì đó mà hay nó thay nguyên mã nguồn sang asp luôn để bảo mật hơn, vậy chờ 1 tháng cũng đúng rồi :binhsua33:

sao mà tối như đêm 30 thế nhỉ!!!! sao lúc LR die ads không chết theo luôn đi.... sống chi đến giờ ...rồi chết làm nâng thêm mức thiệt hại......................

sao mà tối như đêm 30 thế nhỉ!!!! sao lúc LR die ads không chết theo luôn đi.... sống chi đến giờ ...rồi chết làm nâng thêm mức thiệt hại......................
mới dep thêm nữa hả thím................

backdoor là gì vậy thớt?ko nhanh thi 40 ngay lieu có quá lâu ko?

tức là hack xong để lại em bé ấy như là 1 đoạn mã gì đó có chức năng giúp nó hack 1 lần nữa đó @@!

backdoor là gì vậy thớt?ko nhanh thi 40 ngay lieu có quá lâu ko?
Trên máy chủ thường có các cổng dịch vụ chính thức, được xem là "cổng chính". Khi một máy chủ nào đó đã bị thâm nhập và kẻ thâm nhập đã đoạt được chủ quyền, hắn cài vào máy chủ một dịch vụ nào đó để tạo "cổng sau" nhằm mục đích để trở lại máy chủ này một cách dễ dàng và kín đáo khi nào cần.

Dịch vụ "phụ" này có thể đơn giản hoặc phức tạp, tùy vào khả năng và mục đích của kẻ thâm nhập.

- - - Updated - - -

các bác đi trước sao thiệt hại bằng tụi e đi sau :binhsua46:
đi trước mà ko tham thì cũng ấm bụng rồi :binhsua45:

Nói chung là giờ mới biết là tháng 7 đen vkl. Dkm Julius Ceasar...
Đành chờ 40 ngày thôi. Nó trở lại hay không thì chưa biết nhưng có 1 vấn đề là nếu nó trở lại, liệu account còn như cũ hay em ý đã đi theo thằng hắc kơ rồi :(. Nó trở lại, account reset --> đòi proof chứng minh đã dep mới fund lại acc --> bói cũng éo ra vì lờ rờ đã die :((.

Ra đi thì ra đi cần chi phải làm nhiều trò thế. Mới có bắt đầu bỏ free để đầu tư thì ra đi uổn thế.

topic cũng hot 700 page mà site ra đi rồi à :binhsua45:
hôm nọ thấy phong vũng tàu bán acc đc 41tr ông mua acc vỡ mồm :binhsua48:

mới dep thêm nữa hả thím................

:binhsua37::binhsua37: dep thêm 1 mớ STP để nó mở cổng thanh toán khác vì acc F2 chỉ có 2 cổng thanh toán pz, Lr.... chê pz không rút.... sao mà đen thế không biết........ off 40 ngày thì nếu ads sống lại thì đúng là kỳ tích của MMO... còn lặng lẽ ra đi luôn thì gần như là chuyện bình thường rồi....

Đã cảnh báo ngay từ đầu, dep thêm mần chi, ngay từ khi LR die là nó đã bất ổn rồi, 40 ngày , thật vãi thằng này quá,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week