Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mấy hôm nay mình bận chút việc, các bạn cứ reg chơi free nhé. Mỗi ngày pos 1 quảng cáo và không cần xem đủ 5 ads. Có vấn đề j mình sẽ trả lời sau nhé. CÓ j các bạn xem thêm tại đây http://www.kiemtienusa.com/search/label/ADSPROFIT RAWARDS

CongTuBuon

Banned
Reactions
147
MR
0.000
chủ thớt cho hỏi.. khi đã hết phần chơi free mà mình không có tiền update thỳ nó sẽ ra sao :binhsua10:

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Follow me on Facebook
Tốt nhất là post 1 ads ở trên trang mạng xã hội, ví dụ facebook chẳng hạn, và chỉ dùng trang facebook của mình để post ads giúp bạn tiết kiệm thời gian mmo, mình đăng trên blog mình :D

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mọi ng còn ai post ads ko vậy , đừng ai bỏ rơi em nhoa:binhsua09:

uh, a mới vô xem. hôm qua nhận tn của chú mà ngủ mất rồi, xíu nữa a alo tám hén :m048:

hum qua buồn, nản, tuyệt vọng, chán đời đến mức muốn nhảy cầu tự vẫn lun cho rồi :m020: đang đứng trên cầu nt kiếm người tâm sự mà chẳng thấy ai hồi âm :m099: nhắm mắt lại định thả mình theo độ cao thì chợt downline báo rằng có proof của adsprofit :m122: Tia hi vọng le lói giửa tâm hồn đen tối :m131: ... 1 giây suy ngẫm :m021: "Phải kiếm cái proof của addsprofit đã rồi hãy nhảy cầu" :m146:

hum qua buồn, nản, tuyệt vọng, chán đời đến mức muốn nhảy cầu tự vẫn lun cho rồi :m020: đang đứng trên cầu nt kiếm người tâm sự mà chẳng thấy ai hồi âm :m099: nhắm mắt lại định thả mình theo độ cao thì chợt downline báo rằng có proof của adsprofit :m122: Tia hi vọng le lói giửa tâm hồn đen tối :m131: ... 1 giây suy ngẫm :m021: "Phải kiếm cái proof của addsprofit đã rồi hãy nhảy cầu" :m146:

Kiếm chừng 1/2 zeek rồi hãy nhảy nhé :m021:. hôm qua a ngủ sớm , sáng dậy đi đón bà, sáng jo đang lu bu quá

Last edited by a moderator:
ảm đạm là vì khôngcó tiền up grát chứ sao.. chán quá.. chắc chơi free 2 tháng xong bán acc quá.. kiếm chút tiền up cho acc sau.. haizzz :binhsua17:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week