Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Sao mình post add nó toàn báo như vậy nhỉ: We will be reviewing your submission, any attempt to fake any information, will lead to your account suspension, and reset of your points.
của mình cũng giống bạn này :(

- - - Updated - - -

của mình cũng giống bạn này :(
úi dào, giờ nó bắt click 5 quảng cáo cho nó nó mới thêm time cho mình hjxx, lâu vãi

reg downline của bác nhé

acc :mrshoegjn
date:3/4/2013
LR:U4496149
có gì bác hỗ trợ e,khi nào gần up bác RCB 6$ vào LR nhé

Tóm lại từ giờ mỗi ngày mình chỉ cần click 5 ads ở step 4 (cả acc đầu tư và free) và không cần làm gì thêm nữa là được rồi phải không các cậu?

không biết acc free click quảng cáo có được bonus không các bác nhể!!!

tình hình là post ads nó vẫn báo như chưa post

tớ dep 100 PZ vào rồi, và nạp 10 LR để up silver, vậy cần bao nhiêu LR nữa mới with qua LR đc :binhsua03:

Sorry vì mấy hôm nay mình bị sự cố nên không ol thường xuyên được, trả lời chung các bạn như sau:
- Vấn đề bonus: mình chỉ bonus sau khi các bạn đã nâng cấp, vì sao thì chắc ai cũng biết, ai nâng cấp báo danh tại đây để mình check
- Vấn đề post ads : hiện tại đối với cả free và đầu tư, các bạn chỉ cần làm bước 4 ( xem 5 quảng cáo ) là đủ đk chia lãi
- Dòng thông báo : We will be reviewing your submission, any attempt to fake any information, will lead to your account suspension, and reset of your points
là thông báo về việc gian lận, tất cả các tài khoản đều có

Còn vụ nâng cấp và phải mua 10 vip là sao anh? như vậy sau 60 ngày chơi free mình phải nạp vô 20$ lận à (hic, tiền đâu mà con nạp =.=)

Còn vụ nâng cấp và phải mua 10 vip là sao anh? như vậy sau 60 ngày chơi free mình phải nạp vô 20$ lận à (hic, tiền đâu mà con nạp =.=)

ờ, thấy nó thông báo vậy, mua 10$ thì được 10 vip thôi, coi như mình đầu tư thôi, có j đâu

cái thằng trong ô đỏ là sao vậy bạn nhỉ :D

Và tình hình là tới bước 4. Nó ko load được quảng cáo.
AdGrid Nó quay liên tục nhưng không hiện

bạn tắt cái đó đi mở cái khác, thỉnh thoảng cũng bị vậy

- - - Updated - - -

View attachment 23915
cái thằng trong ô đỏ là sao vậy bạn nhỉ :D

thằng đó đủ 20 $ có thể rút về, nếu có bên kia thì transfer nó nhảy qua đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads