Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
còn mấy bữa là mấy hả pro? các bạn lưu ý, nếu upp trước khi hết hạn nó sẽ cộng thêm cho 10 point nữa nhé
Mình nhớ không lầm là 7 ngày hay sao đó, do mạng ở CTy mình không vào được, mới hôm qua còn được mà ? Với trước khi vừa đủ 30 ngày đầu mình đã úp Sivel , giờ hết 60 ngày là Úp tiếp hay sao bạn ? Trước chuẩn bị cơi Z..K thì Em nó đi ... nên không hiểu kiểu chơi dạng này cho lắm .

không biết có phải upline cậu ko nhưng mình đang ol nè :)

- - - Updated - - -

còn mấy bữa là mấy hả pro? các bạn lưu ý, nếu upp trước khi hết hạn nó sẽ cộng thêm cho 10 point nữa nhé

chính bác đó,em pm yahoo bác k được nè @@

còn 16 ngày mà mới được có 188.56 poin à không biết hết 16 ngày được nhiêu poin nữa!!! mình post quảng cáo rất chăm mà!!! ;)

còn 16 ngày mà mới được có 188.56 poin à không biết hết 16 ngày được nhiêu poin nữa!!! mình post quảng cáo rất chăm mà!!! ;)

16 ngày sau nó lên mới mạnh, cứ yên tâm chiến đấu đi cậu

- - - Updated - - -

chính bác đó,em pm yahoo bác k được nè @@
done rồi nhé, ai tới hạn nhớ renew nhé

Cho mình hỏi tí.mình đã chơi được 2 tháng và còn 2 ngày nữa là hết hạn free.nay mình vừa bỏ 10$ vào và upgrade.vậy làm sao để số point kia chuyển thành vip????

hên qá trời em còn hơn 20 ngày mà đã 175 roài ! mấy bữa ko chú ý thiệt hại vài ngày !

Cho mình hỏi tí.mình đã chơi được 2 tháng và còn 2 ngày nữa là hết hạn free.nay mình vừa bỏ 10$ vào và upgrade.vậy làm sao để số point kia chuyển thành vip????

Tự động nó chuyển, thấy nó chuyển thi upgrade lên

Không upgrade đc không anh!!!! :))

Ah cho em hỏi cái, bây h có cần post ad k?! Sao mấy bữa trước bảo chỉ cần view 5ads là được rồi mà!!!?!!! ><

Tự động nó chuyển, thấy nó chuyển thi upgrade lên
Nhưng đây nó còn 2 ngày nữa mới chuyển thì mình đã upgrade rồi! :binhsua129: giờ phải làm sao giờ? chả nhẽ lại phải nạp tiền để cho bids? :binhsua51:

khi nào đủ 60 ngày nó tự chuyển thành Vip bạn ạ

- - - Updated - - -

Không upgrade đc không anh!!!! :))

Ah cho em hỏi cái, bây h có cần post ad k?! Sao mấy bữa trước bảo chỉ cần view 5ads là được rồi mà!!!?!!! ><

Hiện tại thì ko cần làm j bạn, nhưng nó sẽ fix lại nhanh thôi, tốt nhất nên post + view để ko bỏ sót ngày nào

- - - Updated - - -

Nhưng đây nó còn 2 ngày nữa mới chuyển thì mình đã upgrade rồi! :binhsua129: giờ phải làm sao giờ? chả nhẽ lại phải nạp tiền để cho bids? :binhsua51:

bây jo bạn chỉ cần post + view như bình thường thôi, sau 2 ngày sẽ có vip

- - - Updated - - -

Ax!! Đổi rule như chong chóng!!!!! ><"

Cái này ko phải là đổi rule nha bạn, ruler từ đầu của nó là phải làm đủ 4 bước. thời gian trước do site vào chập chờn, nó sợ người chơi ko post được sẽ mất point nên cộng cả cho dù có làm hay không, bây jo nó vẫn chưa đóng lại thôi

cho mình hỏi muốn biết ngày tháng mình đăng ký thì vào phần nào để xem vậy

tốt nhất là ghi lại, hoặc bạn có thể xem còn free bao nhiêu ngày, từ đó suy ra thôi, ko có chỗ để xem Join ngày nào

híc, không vô đc mà post ads

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week