Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
bây jo mới chú ý lại cậu này, tạo acc và đây là post đầu tiên. Có khi acc chính đang hầm hố tuyển ref cũng nên :binhsua08:

thì mình cũng chỉ nghe thông tin vậy thôi mà, thôi thì cứ để thời gian chứng minh, mình cũng đang chơi free thằng này mà, nó chết thì mình cũng buồn chứ bộ

đang nghiên cứu chơi thằng này mà chả biết làm ntn ? ... pro nào chỉ em em làm ref cho, rùi em kêu cả chục thằng bạn vào làm rè của em nữa sẽ đc tàng ref cho pro nào tốt bụng chỉ em.
LH : anhkocanbiet2003

bạn chịu khó xem tại đây: http://www.kiemtienusa.com/search/label/ADSPROFIT%20REWARDS

1. Hướng dẫn đăng ký
2. Hướng dẫn post ads
Sau đó có j ko hiểu thì có thể pm y/m more info

- - - Updated - - -

thì mình cũng chỉ nghe thông tin vậy thôi mà, thôi thì cứ để thời gian chứng minh, mình cũng đang chơi free thằng này mà, nó chết thì mình cũng buồn chứ bộ

Ok, mình cũng chỉ nói vậy thôi, 1 site invest thì thông tin quyết định nhiều, nên điều j ko có căn cứ mong bạn đừng nói ra tránh làm hoang mang các mem ko hiểu chuyện, có j cậu có thể pm trực tiếp y/m mình

Up lên buổi chiều này..cầu cho em nó sống tốt:)

- - - Updated - - -

Up lên buổi chiều này..cầu cho em nó sống tốt:)

Hàng về :

- - - Updated - - -

Auto RB 100% F1
Payment ModeAccount
Date04/11/2013 23:53
Batch139790683
FromU3688903 (getrich234)
ToU2796*** (tub****)
Amount$35.00
MemoRB 100% f1
Payment PurposeOther
choài, sắp thành đại gia rồi:binhsua79:

- - - Updated - - -

Không biết nguồn tin em lấy tại đâu, nhưng thực tế no chỉ trừ của anh 110 point mà thôi ( 100 point bonus + 10 point bonus thêm khi up silver)

sao lại bị trừ mất 10point bonus vậy

choài, sắp thành đại gia rồi:binhsua79:

- - - Updated - - -

sao lại bị trừ mất 10point bonus vậy

thì up silver nó bonus 110 point, sau 60 ngày nó trừ 110 là đúng rồi !

thì up silver nó bonus 110 point, sau 60 ngày nó trừ 110 là đúng rồi !

đã bonus cho 10p rồi còn bị trừ

- - - Updated - - -

mà tuần sau ai up silver thì confirm hộ cái vụ cần 20 $ khi up cái

đã bonus cho 10p rồi còn bị trừ

- - - Updated - - -

mà tuần sau ai up silver thì confirm hộ cái vụ cần 20 $ khi up cái

Nói là bonus nhưng thực chất là nó cho mượn để lấy cơ sở chia lãi, từ 100 ponit ban đầu nó cho mượn, sau 2 tháng nó trừ đi, vẫn còn dư 150 Vip= 150 $ nếu mua đó bạn !

Trước mắt cứ chuẩn bị 20$, nếu up xong mà chưa dc thì mua thêm 10 vip, vì mình ko chơi free nên ko rõ, chờ có ai up sẽ biết thôi

Trước mắt cứ chuẩn bị 20$, nếu up xong mà chưa dc thì mua thêm 10 vip, vì mình ko chơi free nên ko rõ, chờ có ai up sẽ biết thôi
có 2 acc, thế là chuẩn bị phải cho đi 40$ roài:binhsua163:

Sao bữa nay mình làm đủ 4 bước luôn mà nó vẫn không reset time. có ai bị giống mình không?

Bây jo k cần post nó cũng chia lãi bình thường, tuy nhiên ai muốn chắc ăn thì thoát acc ra sau đó vô lại và làm như sau:
back office -> chọn mục số 5 -> post quảng cáo-> xem ads -> back office-> xem kết quả

đá lên cho buổi sáng đẹp trời :D :D
Bây jo k cần post nó cũng chia lãi bình thường, tuy nhiên ai muốn chắc ăn thì thoát acc ra sau đó vô lại và làm như sau:
back office -> chọn mục số 5 -> post quảng cáo-> xem ads -> back office-> xem kết quả
cái này làm cũng được đâu thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week