Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
cho hỏi ké 1 câu nhé:
acc mình còn 4 ngày. dự là ko có đủ tiền up nên muốn bán cho ai cần.

dự thêm là đc gần 230 point chưa trừ free.:binhsua146:

ai cần cho iêm cái giá nhé.. :binhsua141:

.............newbie khổ thật :binhsua149:

dòng này sao bạn
Your Free membership Expired, please renew
Join/Renew Our Expandable 2x5 Matrix!
* When you renew your membership, 30 days are added to your expiration date...

Bạn cần phải Renew gấp, xem hướng dẫn tại #1, nếu ko có chữ RENEW thì nhấn JOIN NOW ngay bảng Free màu xanh

- - - Updated - - -

cho hỏi ké 1 câu nhé:

Sr member mà ko có nổi 10$ up hả cậu, ráng up chứ bán j phí vậy

THÔNG TIN CẬP NHẬT
- Kể từ ngày 15/3. BID sẽ không tự động chuyển thành VIP. Để Chuyển đồi thì cần phải cho đi, người nhận là 1 derect ref.
- Như vậy cần phải có ref mới chơi được? Nếu không có ref, bạn có thể tự reg 1 acc free bên dưới để cho đi. BID cho đi sẽ được chuyển thành VIB và sinh lãi ( cho đi mà không mất gì ). Người nhận sẽ được 10 BID free dùng cho đấu giá
- Để cho BID, bạn nhấn vào Bid Give Manager/Give Free Bids ! và làm theo hướng dẫn

Thớt cho hỏi cái BID là gì vậy?

THÔNG TIN CẬP NHẬT
- Kể từ ngày 15/3. BID sẽ không tự động chuyển thành VIP. Để Chuyển đồi thì cần phải cho đi, người nhận là 1 derect ref.
- Như vậy cần phải có ref mới chơi được? Nếu không có ref, bạn có thể tự reg 1 acc free bên dưới để cho đi. BID cho đi sẽ được chuyển thành VIB và sinh lãi ( cho đi mà không mất gì ). Người nhận sẽ được 10 BID free dùng cho đấu giá
- Để cho BID, bạn nhấn vào Bid Give Manager/Give Free Bids ! và làm theo hướng dẫn

Thớt cho hỏi cái BID là gì vậy?

BID là đơn vị dùng trong đấu giá thôi, ko cần quan tâm tới nó, cứ mua xong cho đi, thì sẽ thành VIP, cái ta quan tâm là VIP, càng nhiều VIP càng tốt

BID là đơn vị dùng trong đấu giá thôi, ko cần quan tâm tới nó, cứ mua xong cho đi, thì sẽ thành VIP, cái ta quan tâm là VIP, càng nhiều VIP càng tốt
Thanks bác, e cứ tưởng là bonus point chứ!
E hỏi thêm là giờ mình đăng ký+ post ad thì chưa cần phải add ngân hàng vào phải k ah?hết 1 tháng thì phải vào để renew lại đúng k bác?
Nhiều acc chung 1 ngân hàng đc k ah, hay là mỗi acc 1 cái? tại e k rõ rule nó lắm, tiếng anh gà vãi, hix. Nếu riêng mỗi acc mỗi LR thì rút ra có đc rút chung vào 1 cái k?
Đăng ký IP này mà post ad ở IP khác thì có sao k ah?
Mail lúc đăng ký mà có dạng hotmail có đc chấp nhận k ?
Thanks bác nhiều!

Thanks bác, e cứ tưởng là bonus point chứ!
E hỏi thêm là giờ mình đăng ký+ post ad thì chưa cần phải add ngân hàng vào phải k ah?hết 1 tháng thì phải vào để renew lại đúng k bác?
Nhiều acc chung 1 ngân hàng đc k ah, hay là mỗi acc 1 cái? tại e k rõ rule nó lắm, tiếng anh gà vãi, hix. Nếu riêng mỗi acc mỗi LR thì rút ra có đc rút chung vào 1 cái k?
Thanks bác nhiều!
- Cái này đúng rồi
- Mỗi acc 1 bank khác nhau nhé, dep bank nào rút bank đó, ko được 2 acc rút về 1 bank
- 1 acc có thể log trên nhiều IP, nhưng 1 IP ko được nhiều acc
- Maill nào cũng ok hết

- - - Updated - - -

Tới giờ rút tiền rồi, ai đủ Min pay vô rút nhé

cho hỏi ké 1 câu nhé:

Sao ko dự luôn là sẽ bán bao nhiếu acc thế công tử khà khà!

Để lại ta giá 5PP có bảo hành nếu bị ban ta chơi thử coi :D

thớt cho hỏi là acc e còn 1 ngày nữa thì đủ 60 ngày, e lỡ up silver trước rồi nó có chuyển point thành vip ko

thớt cho hỏi là acc e còn 1 ngày nữa thì đủ 60 ngày, e lỡ up silver trước rồi nó có chuyển point thành vip ko

ko. upsilve trước thì được tặng thêm 10 point.. còn chuyện chuyển vip thì chờ đến ngày chứ ko phải upgrade là chuyển vip

ko. upsilve trước thì được tặng thêm 10 point.. còn chuyện chuyển vip thì chờ đến ngày chứ ko phải upgrade là chuyển vip
thanhs pro nha, tại mới up hồi sáng ko thấy nó chuyển vip gì cả tưởng mất công 2 tháng post ads:D. Dậy là đủ 60 ngày nó sẽ tự chuyển đúng ko bạn?

thanhs pro nha, tại mới up hồi sáng ko thấy nó chuyển vip gì cả tưởng mất công 2 tháng post ads:D. Dậy là đủ 60 ngày nó sẽ tự chuyển đúng ko bạn?

lý thuyết là vậy nhưng có thể chậm vài ngày, cang chậm thì số vip đc càng nhiều thôi

Up hộ cho bác chủ thớt nào. Sáng mai là bắt đầu up Silver. Tình hình là mất 10$ hay 20$ sẽ thông tin cho mấy bác free biết. Mấy bác đã UP ko thấy ý kiens gì nhỉ? Ko biết là 10 hay 20 nữa đây!

đợi confirm từ bạn, up xong reply luôn nhá

up cái nào, ai biết hỗ trợ người mới hộ mình nhé, có việc ra ngoài tí :binhsua141:

Up hộ cho bác chủ thớt nào. Sáng mai là bắt đầu up Silver. Tình hình là mất 10$ hay 20$ sẽ thông tin cho mấy bác free biết. Mấy bác đã UP ko thấy ý kiens gì nhỉ? Ko biết là 10 hay 20 nữa đây!

mình mới up lúc nãy nè, thấy mất 10$ :D

Sau 60 ngày thì points sẽ tự động chuyển thành vip cho dù có upgrade hay k...nếu up thì sẽ đc hưởg lãi, còn k thì coi như số vip đó vứt đi. Có phải k ta? :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week