Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Mới được giới thiệu một chương trình mới, đang trong giai đoạn khởi động! Nên phải được giới thiệu mới được chơi, số lương ít ... mình chưa có thông tin rỏ ràng nên chưa úp cho mọi người được.

Ờ, site mới thì phải xem cho kỹ, ko phải thằng nào cũng có thể chiến dc........

Ờ, site mới thì phải xem cho kỹ, ko phải thằng nào cũng có thể chiến dc........
Khổ cái trong thế giới MMO này, không thử thì khó biết lắm, đến lúc nó HOT thì xem như đã hết có ăn . Nhưng cũng phải ngâm cứu chứ không thì như múi bỏ biển nhỉ ?

Up phát buổi sơm nào. Tình hình là đã hết 60 ngày và vẫn chưa chuyển sang VIP. Được cái point tăng nhiều. Hôm nay được gần 5 point.

Up phát buổi sơm nào. Tình hình là đã hết 60 ngày và vẫn chưa chuyển sang VIP. Được cái point tăng nhiều. Hôm nay được gần 5 point.

Chuẩn bị up lên thôi, vài hôm sau nó tự chuyển

- - - Updated - - -

comment nhầm :m003:
Anh qua seo trang em lên rank với :m003:

Kéo rank sao? A có biết đâu :binhsua160:

sau 60 ngày tự động chuyển thành vip point :) mới up hôm tối, tháng này chắc phải set 100% để tính đường lâu dài quá :binhsua163:

Bác eagle cho hỏi chút là sau khi chuyển vip mới nâng cấp hay là hết hạn cái là nâng cấp luôn
acc của mình hết hạn rồi mà chưa thấy chuyển vip.

Bác eagle cho hỏi chút là sau khi chuyển vip mới nâng cấp hay là hết hạn cái là nâng cấp luôn
acc của mình hết hạn rồi mà chưa thấy chuyển vip.

Bạn nên nâng cấp luôn đi, để khi nó chuyển Vip thì sinh lãi ngay

- - - Updated - - -

sau 60 ngày tự động chuyển thành vip point :) mới up hôm tối, tháng này chắc phải set 100% để tính đường lâu dài quá :binhsua163:

Ờ, nên để 100% ít nhất tháng đầu, tháng 2 thì set về kiếm ít đã, sau đó nâng lên lại, ads này nếu có chiến thuật có thể ăn mãi mãi được, ko như zick chơi xong bỏ acc

cậu cho hỏi bao lâu sau khi nâng cấp thì nó cập nhập vip cho mình nhi? mới nâng cấp xong chưa thấy có vip.
tiện cậu rb mình luôn nhé,
id: hoangthe
dau tu 150 vip và 10 slives
lr :U8567152

Last edited by a moderator:
cậu cho hỏi bao lâu sau khi nâng cấp thì nó cập nhập vip cho mình nhi? mới nâng cấp xong chưa thấy có vip.
tiện cậu rb mình luôn nhé,
id: hoangthe
dau tu 150 vip và 10 slives

LR more info phải ko cậu? Chuyến hàng tới về sẽ RB tự động cho cậu nhé
- Nếu cậu đã đủ 60 ngày thì vài ngày nó sẽ chuyển vip thôi

ok cậu lr more ìno cung hoặc o trên cũng đc. của mình mới co 30 ngày thôi, nhưng mình đầu tư luôn ko phải 60 ngày

ok cậu lr more ìno cung hoặc o trên cũng đc. của mình mới co 30 ngày thôi, nhưng mình đầu tư luôn ko phải 60 ngày

Phải 60 ngày nó mới chuyển thành Vip cho cậu ( 61-63 ngày ). Ok, mai hàng về mình sẽ RB nhé

- - - Updated - - -

Mai là hết 60 ngày, hôm nay úp lên Silver hả chủ thớt ?

Hôm nay up hoặc mai cũng được, nó ko ảnh hưởng j nhiều lắm

Phải 60 ngày nó mới chuyển thành Vip cho cậu ( 61-63 ngày ). Ok, mai hàng về mình sẽ RB nhé

- - - Updated - - -
ko phải. y mình là minh đã đầu tư vô 150 $ và vo nâng cấp rồi, thì lẽ ra mình phải co 150 vip chứ đâu cần tơi 60 ngày, 60 ngay la point chuyển thành vip thôi đúng không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week