Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
up leen cho cậu nè.. tiện có điều muốn hỏi.

mình dep acc LR nào thỳ lúc pay nó về LR đấy àh. có dep 1 acc lúc pay về acc khác đc không

up lên nè.. bác thớt đâu rồi..
... ngày hnay ảm đạm Vê lù.. làm việc gì cũng bất thành.. chắc tối quất con LÔ quá :binhsua58:

up leen cho cậu nè.. tiện có điều muốn hỏi.

mình dep acc LR nào thỳ lúc pay nó về LR đấy àh. có dep 1 acc lúc pay về acc khác đc không

nên dep acc nào rút về acc đó, nếu muốn rút lr khác thì change trong processor nhé

- - - Updated - - -

chiểu nay chán vê lù, ngủ jo mới dậy

thế này là thế nào vậy mấy bạn.....?

tại sao VIP của mình chỉ tồn tại trong 60 ngày vậy???? mọi người nói là 90 ngày lận mà??? :binhsua53::binhsua53::binhsua53: có trục chặc gì sao?:binhsua36::binhsua36::binhsua36:

tại sao VIP của mình chỉ tồn tại trong 60 ngày vậy???? mọi người nói là 90 ngày lận mà??? :binhsua53::binhsua53::binhsua53: có trục chặc gì sao?:binhsua36::binhsua36::binhsua36:
mình cũng chỉ được có 60 ngày thôi àk :binhsua166:

cái này là chuyển point thành vip mà bạn!!!!!!

- - - Updated - - -

mình có 1 ref dep vào 10$ nâng cấp thì tự nhiên có thêm 2$ trong balance.ko hiểu từ đâu ra

upline được hưởng 2$ từ $ up mà bạn!!!

Originally Posted by choijonbi
mình có 1 ref dep vào 10$ nâng cấp thì tự nhiên có thêm 2$ trong balance.ko hiểu từ đâu ra

- - - Updated - - -

hóa ra là z :) mình cũng thắc mắc hihi

cái này là chuyển point thành vip mà bạn!!!!!!

- - - Updated - - -

ý mình nói thèn ref mình nó dep và nó được nhận 2$ chứ từ ref thì nói gì nữa

- - - Updated - - -

cái này là chuyển vip, sau 60 ngày free chứ nó có nói vip tồn tại trong 60 ngày đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week