Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Buổi sáng tốt lành nào. Hệ thống click ads hoạt động ngon lành hơn rồi. trông giao diện ngày càng hoàn thiện. Hy vọng là khả quan đây.

- - - Updated - - -

lên cho buổi sáng....................
Rất chi là trùng hợp. Bác lại lên trc em. He he.:)))))))))))))))

Buổi sáng tốt lành nào. Hệ thống click ads hoạt động ngon lành hơn rồi. trông giao diện ngày càng hoàn thiện. Hy vọng là khả quan đây.

- - - Updated - - -

Rất chi là trùng hợp. Bác lại lên trc em. He he.:)))))))))))))))

ờ, nhìn thấy có sự thay đổi rất tích cực, có người dám đoán nó sống 3 năm rồi đấy :))

Lãi hôm nay chia khá cao, 1.89%

- - - Updated - - -

Thớt cho mình hỏi là nếu dep PZ mà k ver thì có sao k? giờ ver khó hơn lên trời nữa, hix

không cần ver nhé bạn, nhưng bây jo dep LR nhiều hơn mới with lr dc

Hôm nay login vào trang chủ thấy có thông báo là post ads theo 4 bước và click agri . Thế là nó sửa lỗi rồi hả chủ thớt , kể từ hôm nay đã cần phải post ads và click đàng hoàng lại được chưa hay vẫn ko cần post vẫn đc tăng điểm như lúc trước

Hôm nay login vào trang chủ thấy có thông báo là post ads theo 4 bước và click agri . Thế là nó sửa lỗi rồi hả chủ thớt , kể từ hôm nay đã cần phải post ads và click đàng hoàng lại được chưa hay vẫn ko cần post vẫn đc tăng điểm như lúc trước[/QUOT

Click và post đều nha bạn :binhsua140:

Hôm nay login vào trang chủ thấy có thông báo là post ads theo 4 bước và click agri . Thế là nó sửa lỗi rồi hả chủ thớt , kể từ hôm nay đã cần phải post ads và click đàng hoàng lại được chưa hay vẫn ko cần post vẫn đc tăng điểm như lúc trước[/QUOT

Click và post đều nha bạn :binhsua140:
Mình quên post ads 2 ngày nó vẫn chia

Mình quên post ads 2 ngày nó vẫn chia

nó mới có sự thay đổi ngày hôm qua, nên mình khuyên các bạn không nên lợi dụng cái lỗi của nó để gian lận, tránh đáng tiếc sau này nếu như nó truy cứu

- - - Updated - - -

way, lên pro khi nào vậy ta :binhsua172:

nó mới có sự thay đổi ngày hôm qua, nên mình khuyên các bạn không nên lợi dụng cái lỗi của nó để gian lận, tránh đáng tiếc sau này nếu như nó truy cứu

- - - Updated - - -

way, lên pro khi nào vậy ta :binhsua172:
Thấy từ hôm qua, nhập môn 1 lượt vs tớ mà lên pro rùi, tớ còn lẹt đẹt mem-bờ 5*, hic hic

ohhhhh có người lên p....r...o rồi ah!!!!! hèn chi cuối tuần rủ rê ăn nhậu !!! :binhsua146::binhsua146:

ohhhhh có người lên p....r...o rồi ah!!!!! hèn chi cuối tuần rủ rê ăn nhậu !!! :binhsua146::binhsua146:

hehe, cuối tuần đi cho vui hén
Thấy từ hôm qua, nhập môn 1 lượt vs tớ mà lên pro rùi, tớ còn lẹt đẹt mem-bờ 5*, hic hic

ờ, tạo vài tp tuyển ref support là cách spam đúng luật nhất :binhsua146:
Chim ưng hôm nay lên PRO bonus cho mỗi a e 1usd đi

hix, nhà ghèo đâu chơi ngông zậy dc :binhsua160:

:m122: á đù....hum nay chym đen biến thành chym xanh lợt rồi à...cuối tuần đi rửa nick nhá :m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week