Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi chế độ tái đầu tư đó nó tính theo ngày hay tính theo tháng, mình để mức tái đầu tư để 50% để có tiền upsilver, ghi đủ $ mình để lại 100% dc chứ?, và nếu dùng balance dc chia lãi (tức không with về LR để $ trong acc lun ak) để nâng cấp mình có được RCB không bạn
ví dụ mình dc chia lãi 1.8 Point thì 0.9point nó nhảy vào vip, còn 0.9 nó nhảy vào balance hả bạn? (tái đầu tư 50%)

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi chế độ tái đầu tư đó nó tính theo ngày hay tính theo tháng, mình để mức tái đầu tư để 50% để có tiền upsilver, ghi đủ $ mình để lại 100% dc chứ?
ví dụ mình dc chia lãi 1.8 Point thì 0.9point nó nhảy vào vip, còn 0.9 nó nhảy vào balance hả bạn?

- Bạn không nên để như vậy, đầu tiên cứ để tái 100%, khi nào còn chừng 10 ngày thì chỉnh lại 50% để lấy 10$ úp tháng kế.
- Khi bạn để 50%, giả sử có 100 vip và lãi 1.6% thì 0.8$ ra cash và 0.8 thêm vào vip

- Bạn không nên để như vậy, đầu tiên cứ để tái 100%, khi nào còn chừng 10 ngày thì chỉnh lại 50% để lấy 10$ úp tháng kế.
- Khi bạn để 50%, giả sử có 100 vip và lãi 1.6% thì 0.8$ ra cash và 0.8 thêm vào vip
vậy mình dùng tiền trong acc để up mình có được RCB không bạn ?

mình thấy trong Compensation Plan á, thấy sau khi up silver nó có ghi bonus 110 vậy bonus này là point hả bạn nó chuyển thành vip cho mình nhận luôn chứ

Last edited by a moderator:
mình thấy trong Compensation Plan á, thấy sau khi up silver nó có ghi bonus 110 vậy bonus này là point hả bạn nó chuyển thành vip cho mình nhận luôn chứ

nó cho là cho thêm 10 point, nhưng khi trừ 110, nên cũng ko có lợi ích j, nếu như up ngay từ đầu thì mới có lợi dc tí

nó cho là cho thêm 10 point, nhưng khi trừ 110, nên cũng ko có lợi ích j, nếu như up ngay từ đầu thì mới có lợi dc tí
xin lỗi nha mình mới chơi invest nên chẳng biết gì nhiều, mình chưa hiểu lắm
Ví dụ sau khi mình chơi free xong 2 tháng số point mình có là 200, nó sẽ trừ 100 point bonus ban đâu => mình còn 100 point và 100 point đó chuyển thành vip => tiếp theo mình up silver ngay hôm đó, mình lại dc 110 point nữa và số point đó cũng chuyển thành vip => vậy tổng cộng mình đó 210 vip,,,, đúng không bạn?

xin lỗi nha mình mới chơi invest nên chẳng biết gì nhiều, mình chưa hiểu lắm
Ví dụ sau khi mình chơi free xong 2 tháng số point mình có là 200, nó sẽ trừ 100 point bonus ban đâu => mình còn 100 point và 100 point đó chuyển thành vip => tiếp theo mình up silver ngay hôm đó, mình lại dc 110 point nữa và số point đó cũng chuyển thành vip => vậy tổng cộng mình đó 210 vip,,,, đúng không bạn?

ko ban
TH1: sau khi point chuyển thành vip mới up,cố vip = số point - 100. bạn sẽ ko được thêm j, số vip ( tầm 130-150) sẽ sinh lãi mỗi ngày
TH2: up trước khi point chuyển thành vip: được cộng thêm 10 point, khi chuyển thành vip thì số vip= số point - 110.

Up cho Eagle đạt số ref thứ 1000 nào

có thấy reg ac nào đâu mà chém :binhsua166:
:m122: ta reg ta đâu có báo cáo ai đâu mà mi biết....mà mấy hum nay có reg acc nào dau :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week