Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Đề nghị admin chuyển vào Gotpayment đi eagle :m131: để mãi ở mục thảo luận làm giảm sự thu hút với các new member :m027:

Đề nghị admin chuyển vào Gotpayment đi eagle :m131: để mãi ở mục thảo luận làm giảm sự thu hút với các new member :m027:

ờ, để tối pm nhờ mod phát

ờ, để tối pm nhờ mod phát

Chuyển cái Title từ Thảo luận thành Got Paid thôi anh,còn cứ để ở box này là chuẩn rồi,di chuyển sang box khác mọi người ko biết tìm đâu,hơn nữa có mấy ai bên box kia đâu!

sao ta paid từ tối thứ 4 vẫn chưa về nhỉ

Date: 5/10/2013 11:15 AM
Batch:
From Account: U1012702 (Adsprofitreward.com)
Amount: $60.00
Memo: APR Payment

Thank you.

- - - Updated - - -

lr rut chieu thu 5 da ve

h chơi free 2 tháng sau up dc ko mọi người

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Còn mười mấy ngày nữa là đủ 60 days rồi để with hết về rồi chơi acc new luôn cho tiện

Cụ thể là khoảng 1k LR là rút đẹp qua LR,ko thì account bạn rất dễ dính phải suppend do nghi ngờ rửa tiền :m131:
dep mới jo nó ko cho rút về lr chứ ko phải là nghi ngờ nữa. Bạn có thể kiểm tra bằng cách nhấn vô chữ withdaw bên dưới chân trang web, bạn được rút cổng nào nó có ghi ở đó

dep mới jo nó ko cho rút về lr chứ ko phải là nghi ngờ nữa. Bạn có thể kiểm tra bằng cách nhấn vô chữ withdaw bên dưới chân trang web, bạn được rút cổng nào nó có ghi ở đó

giờ mình dep thì nó tự cập nhật số LR vào hay phải tự cập nhật vậy bác? do cái tài khoản e lúc đăng kí ghi nhầm cái email thừa 1 kí tự :((

dep cổng nào rút về cổng ấy đúng ko anh chai ?

giờ mình dep thì nó tự cập nhật số LR vào hay phải tự cập nhật vậy bác? do cái tài khoản e lúc đăng kí ghi nhầm cái email thừa 1 kí tự :((

bạn pm yahoo nhé..................

- - - Updated - - -

dep cổng nào rút về cổng ấy đúng ko anh chai ?

đã pm ngoài ym..............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,598
Latest member
showmemore

Most viewed of week