Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
topic thảo luận mỗi người 1 quan điểm. Ai chơi cứ chơi, ai rút cứ rút. Thấy quan điểm không hợp lý thì tìm cách thuyết phục, không thuyết phục đc thì lờ đi. Mang toàn ngôn ngữ thô tục vào đây thể hiện cái gì ?

mình cũng nghĩ như bạn nên cũng chẳng khuyên ai chơi tiếp, cũng chẳng kêu ai nghỉ chơi. chờ APR bảo trì xong chính sách rõ ràng rồi hãy tính, CHỉ tại cái tụi éo hiểu là suy nghĩ cái gì mà cứ vào kêu ai cũng nghỉ đi không chơi nữa, vậy xem thử ai mới là người phá hoại :m020:
- Mình thấy mọi người lo lắng cũng đúng, nếu tính toán sai thì tiền sẽ mất cùng thời gian. Nhưng kết luận bây giờ là quá vội trong khi chưa có gì rỏ ràng, chưa thấy chính sách mới mà mọi người bỏ chạy mất dép hết, như vậy vô tình làm Site đi vào con đường Scam. Nhưng có điều 100% là những bạn ở đây điều sẽ Post quản cáo, Click quản cáo của nó hàng ngày đến khi rút thêm ít tiền ra rồi mới tính đến chuyện chơi tiếp hay không, nhưng giờ đến lúc rút được tiền ra thì theo mình là Admin Site sẽ không Scam, Tiền sẽ vẫn tiếp tục về, dù nhiều hay ít.

Originally Posted by Jetli

giúp??? giúp cho khỏi ai chơi nữa hả??? sao không đi ra mấy forum nước ngoài xem thử??? làm gì có cái nào mà bàn cho người ta nghỉ APR như mày, mày đi tìm forum nào mà đang bàn về việc nghỉ APR đi??? ngon tìm ra đi? làm éo gì có, chỉ có cái thể loại như mày vào khuyên người ta nghỉ chơi trong khi chưa rõ ràng việc gì? vậy xem thử mày giúp cái éo gì ở đây hả :m146:

Không biết tên này có học không,

Originally Posted by Jetli

giúp??? giúp cho khỏi ai chơi nữa hả??? sao không đi ra mấy forum nước ngoài xem thử??? làm gì có cái nào mà bàn cho người ta nghỉ APR như mày, mày đi tìm forum nào mà đang bàn về việc nghỉ APR đi??? ngon tìm ra đi? làm éo gì có, chỉ có cái thể loại như mày vào khuyên người ta nghỉ chơi trong khi chưa rõ ràng việc gì? vậy xem thử mày giúp cái éo gì ở đây hả :m146:

Không biết tên này có học không,

vậy không biết mày có học hay không :m146:

thế mấy bác không chơi thì vào đây nhiều chuyện làm gi??? đi bán cá à??? :m146: :m146: việc éo gì mà cứ phải vào chê ra chê vào nhỉ, không chơi thì xin lỗi đừng có bày đặt ta là thánh mà vào đây phán, xin mời đi chỗ khác cho người ta chơi, nghe mấy người nói mà mắc ị quá, đi ị đã... :m020:

Cậu biết đọc mà không hiểu đc àh ? tớ nói là nói theo nhận định cá nhân còn tiếp tục chơi hay nghỉ là quyền của mỗi người, ở đây chẳng ai là thánh cả, nếu cậu không đồng tình với quan điểm của tớ thì ok cứ tiếp tục chơi, nếu muốn phản bác thì cứ đưa ra quan điểm của mình cách nhìn của riêng mình và lí do vì sao mình quyết định chơi tiếp chứ cậu lấy tư cách gì đuổi người ta ra khỏi topic này , admin vào đây còn chưa dám đuổi ai ra nếu người đó không phạm qui nhé, theo dõi những bài viết của cậu thì tớ thấy cậu chỉ mạnh miệng chứ chẳng đưa ra đc lí do gì tại sao phải đầu tư tiếp vào APR cả, tớ cũng đầu tư vào APR tớ cũng đâu có muốn nó die sớm nhưng chơi cái gì thì cũng phải tỉnh táo nhận để nhận ra hướng đi đúng, không thì chỉ mất tiền và công sức mình bỏ ra thôi.

Cậu biết đọc mà không hiểu đc àh ? tớ nói là nói theo nhận định cá nhân còn tiếp tục chơi hay nghỉ là quyền của mỗi người, ở đây chẳng ai là thánh cả, nếu cậu không đồng tình với quan điểm của tớ thì ok cứ tiếp tục chơi, nếu muốn phản bác thì cứ đưa ra quan điểm của mình cách nhìn của riêng mình và lí do vì sao mình quyết định chơi tiếp chứ cậu lấy tư cách gì đuổi người ta ra khỏi topic này , admin vào đây còn chưa dám đuổi ai ra nếu người đó không phạm qui nhé, theo dõi những bài viết của cậu thì tớ thấy cậu chỉ mạnh miệng chứ chẳng đưa ra đc lí do gì tại sao phải đầu tư tiếp vào APR cả, tớ cũng đầu tư vào APR tớ cũng đâu có muốn nó die sớm nhưng chơi cái gì thì cũng phải tỉnh táo nhận để nhận ra hướng đi đúng, không thì chỉ mất tiền và công sức mình bỏ ra thôi.
Đúng là nên nhận định cá nhân của mỗi người thôi. Tuy nhiên với những ref của mình, khi pm mình để hỏi mình đều khuyên họ bỏ nếu chơi Free!!!
Đây cũng là nhận định cá nhân của mình nhé :)

Dear APR Members, please note that our site will be inaccessible for maintenance for the next 24 hours.

Dear APR Members, please note that our site will be inaccessible for maintenance, for latest news click here.

còn khoảng 7 tiếng nữa nó mới bảo trì xong hả các bạn.Lót dép chờ bữa giờ sắp mòn rồi.Chẳng bik sẽ thay đổi ntn

Trước mắt, APR sẽ không thể die , ít nhất từ 1-2 tháng nữa. Đối với những mem đầu tư thì những sự thay đổi của nó có thể coi là dấu hiệu tốt. Tuy nhiên, phần lớn anh em khi tham gia chương trình này đều hi vọng nó ngon lành như zeek ngày xưa, nên khi có sự thay đổi này thì thất vọng cũng là điều dễ hiểu. Mình ko tiếp tục tuyển ref ko phải vì site đã chết mà bởi vì những chính sách thay đổi của nó khiến mình lo lắng về sau này. Chính vì thế mình dành thời gian cho những việc khác quan trọng hơn.Những ai acc chưa chuyển thành vip thì nên bỏ acc nếu không đầu tư thêm. Còn những acc da chuyển vip và có đầu tư thì không nên lo lắng quá , vì khi nó giảm bớt sự gian lận chính là dấu hiệu tốt cho những người đầu tư đơn thuần.Mọi người tham gia mmo là để kiếm tiền, trước những biến cố liên tục xảy ra thì phần lớn đều lo lắng dẫn đến nóng nảy trong lời nói. Xin mọi người hãy bỏ qua cho nhau, vì có làm j thì cũng ko có lợi cho ai cả.

Theo mình nhận định thì site bảo trì có ý đồ hay sao, tháng trước chuẩn bị đóng phí tháng nên setup lại % để đúng ngày có $ đóng phí, tháng này cũng làm như vậy, ngày thì nó trừ dần tới ngày đóng phí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week