Matrix Thảo luận các vấn đề về adsprofit reward

Status
Not open for further replies.
Ko hiểu anh muốn nói j?

- - - Updated - - -

Anh có nt qua skype sáng nay rồi mà.

- - - Updated - - -

Những bạn báo danh RCB tại 2pic này thì hàng về sẽ có nhé, mình ko xác nhận từng bạn nhưng đã lưu info hết rồi nhé

Skype bị điên anh ơi,sáng nay em mới thấy tin nhắn của anh.:binhsua101:

chuẩn luôn :) Mình cũng chơi free và tính tới chuyện này,nếu chơi free và rút ngay khi đủ 30$,rất có khả năng bạn sẽ ko kiếm đủ 30$ lần thứ 2 để rút tiếp do vip chết quá nhanh.Ae tính toàn cho kĩ nhé,có thể dồn lên tầm 45 50$,khi acc gần chết thì rút 1 thể
tùy theo lượng vip co ban đầu, ae co thể dep $ vào để nâng cấp. của mình khi chuyển point thành vip có 120vip minh dep 10$ vào để nâng cấp tháng thứ hai (tháng đầu tiên dep vao nâng cấp là đương nhiên rồi) sau 90 sẽ rút đươc 2 lần mỗi lần 30$. theo mình thi các bạn chơi free cung nên dep tiền vào để nâng cấp như mình.

Lâu lâu xin RCB 1 lần cho vui với anh em nè

sponsor hungphongnt
username thaovy32
PM-U4033513
Fee silver tháng thứ 3 (up ngày 23/6)

hôm nay có ai nhận đc lãi ko?

Ko hiểu anh muốn nói j?

- - - Updated - - -

Ý tôi muốn nói là ai chơi FREE hoàn toàn phải chú ý ở cuối tháng thứ 4 (120 ngày), nếu đủ min rút 30$, vẫn cần tính toán thật kỹ trước khi rút, vì có thể tháng cuối cùng không còn đủ 30$ để rút. Và trong trường hợp đúng như vậy thì cần phải để 30$ đó lại chờ đến hết tháng thứ 5 (150 ngày) để rút luôn. Nếu không, thì bắt đầu ngày thứ 151, sẽ không chia lãi nữa tuy vẫn còn vip lẽ! Muốn tiếp tục chia lãi thì phải đóng fee 10$, và như vậy sẽ không đủ thu hồi fee. Chỉ sợ anh em newbie thấy đủ rồi rút nên sau này có thể sẽ phải bỏ 25, 27$ gì đó. Còn việc mà nói APR dồn vốn gấp 3, thì ở chỗ thay vì trước đây rút 20$, giờ phải kéo dài tơi 60$ mới rút, gấp 3 là vậy!
Việc này tôi đã có kinh nghiệm hồi zeek, nên comment để anh em mới chơi chú ý thôi,
====================
Tưởng gì quan trọng, cái đó đã liệu sẵn rồi ;;) ^^!

ai cho mình xin cái Y!H của lehongphong với. mình mới up sliver mà ko thấy RB gì cả là sao

- - - Updated - - -

sponsor: hungphongnt
Tên: Ho Duc Nhan
tên đăng nhập: babywhynot
Ngày nâng cấp, mua vip: 24/06 (nâng cấp tháng 2)
Loại/ số lượng :up sliver
VCB (k dùng PM): 0561000397953 - Ho Duc Nhan
lão này bảo chơi thỳ ref cho t. bảo ừ xong tí hút qua đây hả :binhsua85:

dờ muốn chơi phải có PZ verified, vậy lúc rút tiền về có cần verified ko? Tại mình chơi lúc đầu nên acc PZ ko verified

mình có thể verifile pz ai có nhu cầu pm nhá!!! inbox choa mình nhá!!! :)

Có ai vào đc APR ko?
[h=1]Service Temporarily Unavailable[/h]The server is temporarily unable to service your request due to maintenance downtime or capacity problems. Please try again later.
Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

Vnmoney không phải ID của mình, cậu vui lòng ko yêu cầu RCB ở đây nhé

- - - Updated - - -

Bronze không sinh lãi nhé, cậu nên up silver gấp

Bronze ko sinh lãi vậy nó đưa lên cho mình up làm gì vậy bạn.
PZ mình chưa verify nên ko up đc.
Có thể chuyển tiền từ ads này qua ads khác đc ko.
LR sụp rồi nên mình chỉ còn mỗi PZ thôi

anh em ai rút được tiền sshow proof cho anh em chiêm ngưỡng vơi đi.

Bronze ko sinh lãi vậy nó đưa lên cho mình up làm gì vậy bạn.
PZ mình chưa verify nên ko up đc.
Có thể chuyển tiền từ ads này qua ads khác đc ko.
LR sụp rồi nên mình chỉ còn mỗi PZ thôi

Đăng ký tài khoản PM mà chơi. giá cũng cao mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week