Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Bị khóa acc chính kolo không rõ nguyên nhân!!

tình hình rất chi là tình hình.
hôm nay em vừa payout 5 acc phụ về 1 ví xong là hí hửng lập một group kolo ngay, ai dè nó band acc chính em không thương tiếc.:binhsua21:
Đã mail cho admin mà chưa thấy hồi âm. chắc ra đi con acc của em rùi. :binhsua09:

cái hình nhỏ quá, thấy gì đâu bạn

tình hình rất chi là tình hình.
hôm nay em vừa payout 5 acc phụ về 1 ví xong là hí hửng lập một group kolo ngay, ai dè nó band acc chính em không thương tiếc.:binhsua21:
Đã mail cho admin mà chưa thấy hồi âm. chắc ra đi con acc của em rùi. :binhsua09:
View attachment 21664

Vừa payout xong, chưa add group thì làm gì có acc chánh và acc phụ.

Còn cái hình thì thông thường tiếng Anh, nói là hỏng hiểu hoặc Google dịch không chánh xác, còn Kolo bạn xài tiếng Việt, họ ghi rất rõ ràng là: "cố ý gõ không chánh xác" mà dám nói là "không rõ nguyên nhân"

Một lần nửa, tình hình rất là khổ tâm với chủ thớt :D

Vừa payout xong, chưa add group thì làm gì có acc chánh và acc phụ.

Còn cái hình thì thông thường tiếng Anh, nói là hỏng hiểu hoặc Google dịch không chánh xác, còn Kolo bạn xài tiếng Việt, họ ghi rất rõ ràng là: "cố ý gõ không chánh xác" mà dám nói là "không rõ nguyên nhân"

Một lần nửa, tình hình rất là khổ tâm với chủ thớt :D
mình add group rồi bạn ơi, add xong là band lun.
add xong chưa gõ được chữ nào thì band đó nên mới nói là "không rõ nguyên nhân" :binhsua22:

đồng cảm với chủ thớt, tớ bị bans 2 group , 1 group hơn 200 accout và 1 group vửa tạo là bị bans qua ngày hôm sau ^^!

Lần đầu gõ Kolo và gặp code pro như thế này không cho gõ chữ chỉ bắt gi 1 số ::binhsua21:
Không hiểu code này thế nào và nó có tính tiền không nhỉ :binhsua15:
Không Cheat nha mấy pro.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo