Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
k banned đâu bạn, đợi đủ min nhấn order xong rồi nó check lại nó mới banned, thằng kolo này cũng biết cách bóc lột lắm, giờ bỏ teamwork lun thì đành lại 1 lần nữa chia tay kolo, lần này chắc vĩnh viễn quá, sợ lắm rồi

nhớ nói vĩnh viễn nhé...sau 15 nó cho rate 1$/1kcode nhớ đừng quay lại...:binhsua157:

:binhsua155: id bi band giờ sao đây các bác, 2 $ chưa rút !!

:binhsua155: id bi band giờ sao đây các bác, 2 $ chưa rút !!
bó tay rồi bạn, rút kinh nghiệm, 1.05$ thì order ngay đi, kolo dạo này khi nào mình order nó mới check lại từ gõ sai rồi banned chứ k banned ngay đâu

:binhsua155: vậy là mất 2 $ à, công sức gõ 2 ngày của mình, mà nó band có 1 id, còn 1 id ko band, mới oder lun !! bùn đời ghê !

:binhsua155: 2$ la it ma, bạn đùa phải hok, ngày cá tháng 4 T_T ! chắc kolo cũng đùa, mai nó unband !!

có ai có chị gái,em gái,chị họ,em họ,bạn gái(k phải n.y),...tuổi dưới 18 trên 14 giới thiệu em út 4ME với...:binhsua10:

Webmoney so với LR , KOLO thanh toán qua cái nào sẽ lợi hơn, bạn nào cho mình ý kiến. Thanks

Webmoney so với LR , KOLO thanh toán qua cái nào sẽ lợi hơn, bạn nào cho mình ý kiến. Thanks

giá wmz đổi ra tiền việt thấp hơn LR 1 chút xíu. nhưng mà khi rút tiền không chịu phí từ Kolo.

theo mình vẫn thích wmz hơn,

kolo có cần phân biệt hoa/ thường k vậy mấy bạn??
mình mới chuyển từ qlink wa

không biết hoa thường, không gõ ký tự đặc biệt, nhưng chỉ cần gõ sai khoảng 5 lần là die acc.

vậy nếu acc kolo bị banned thì làm sao để mở lại??? hay là làm acc khác lun

vậy nếu acc kolo bị banned thì làm sao để mở lại??? hay là làm acc khác lun

"Bắt thang lên hỏi ông trời !
Kolo khóa acc có đòi được ko ?
Ông trời ổng bảo rằng "không !"
Kolo bị khóa bỏ công đi mày"

:binhsua166:

:binhsua155: kolo cũng ác lắm , chẳng hiền lành gì đâu !!!

Ngày trước kolo hiền lằm chẳng biết banned đâu h cháu nó đã đến tuổi dậy thì nên tâm trạng thay đổi đó mà .. không vừa ý là cháu nó banned luôn =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week