Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
mấy bạn cho mình hỏi sao mình đánh dc 1$ mà nó báo số tiền nhỏ quá ko cho rút... vậy đánh bao nhiu $ mới dc rút vậy mấy bạn?

bạn muốn rút thì 1$ + bonus = số tiền bạn phải đủ để rút. vd bonus 10% thì 1 + 10%x1 = 1,1$

e add vào rùi mà nó chỉ hiện loginok chứ không hiện code ?

:binhsua10: giá mà có phần mềm gõ captcha trên smartphone cho kolo nhỉ, cho nó kết hợp với phần mềm hịnh dạng giọng nói, vậy thì gõ captcha bằng miệng được rùi !!

:binhsua10: giá mà có phần mềm gõ captcha trên smartphone cho kolo nhỉ, cho nó kết hợp với phần mềm hịnh dạng giọng nói, vậy thì gõ captcha bằng miệng được rùi !!
Được bác .với smarphone bạn bỏ 15 chai mua gõ captcha sướng lắm đang gõ bằng web gss.net bác ợ !:m146:

- - - Updated - - -

Soft VinaCaptcha Free cho Kolo và Koloteam đã update nhận Case Sensitive đúng như trên server rồi nhé các pác!
Download:
http://vinacaptcha.googlecode.com/svn/download/VinaCaptchaFree.zip

Chưa cập nhật rate củ thể trên từng captcha anh ạ ,(giống như soft asia )

:binhsua10: mình đang xài smartphone WP8, trên đó có cái captcha gì đó, nhưng mà tải về hok biết xài, cũng đang muốn có cái phần mềm cho kolo lắm, ngồi máy tính buồn thì lại ra đt !!

e add vào rùi mà nó chỉ hiện loginok chứ không hiện code ?
Tick vào chờ báo LoginOK hết thì click nút Start để làm, lúc đó code mới về chứ ;)
Được bác .với smarphone bạn bỏ 15 chai mua gõ captcha sướng lắm đang gõ bằng web gss.net bác ợ !:m146:

- - - Updated - - -

Chưa cập nhật rate củ thể trên từng captcha anh ạ ,(giống như soft asia )

Hic, check lại đi, rate theo từng code đó !!! mỗi khi có code về thì báo rate theo code.

:binhsua10: mình đang xài smartphone WP8, trên đó có cái captcha gì đó, nhưng mà tải về hok biết xài, cũng đang muốn có cái phần mềm cho kolo lắm, ngồi máy tính buồn thì lại ra đt !!

Nhà mình hok giàu dc như các bạn đâu ~ chỉ xài nokia trắng đen thôi ... nên hok thể chơi sang dc như các bạn là gõ captcha trên smartphone =))

Mình gõ trên laptop vaio, dùng keyboard usb của dell mà đã thấy cày máy rồi =)) ... còn sợ có ngày hư máy ... =.=

Mà sao thấy các bạn toàn dùng xì mát pôn để gõ hok à >_<~~ mấy ngày mua dt mới a??

Nhà mình hok giàu dc như các bạn đâu ~ chỉ xài nokia trắng đen thôi ... nên hok thể chơi sang dc như các bạn là gõ captcha trên smartphone =))

Mình gõ trên laptop vaio, dùng keyboard usb của dell mà đã thấy cày máy rồi =)) ... còn sợ có ngày hư máy ... =.=

Mà sao thấy các bạn toàn dùng xì mát pôn để gõ hok à >_<~~ mấy ngày mua dt mới a??

:binhsua16: đừng nói từ giàu chứ, giàu mà đi gõ captcha sao, nghe tủi thân !! chả qua trước đi làm được, sắm cái smartphone cho tiết kiệm tiền đt, tính ra xài smartphone tiết kiệm được tiền đt đáng kể cũng phải 500k.tháng tiền đt đó, tính ra là bác tiết kiệm được hơn 5tr / năm :binhsua15:

:binhsua16: đừng nói từ giàu chứ, giàu mà đi gõ captcha sao, nghe tủi thân !! chả qua trước đi làm được, sắm cái smartphone cho tiết kiệm tiền đt, tính ra xài smartphone tiết kiệm được tiền đt đáng kể cũng phải 500k.tháng tiền đt đó, tính ra là bác tiết kiệm được hơn 5tr / năm :binhsua15:

Tính kỹ thế... SmartPhone mà làm captcha nữa thì mỗi tháng phải dành 500k để thay bàn phím đó ;))

ko biết bàn phim cảm ứng xài nhiều cũng hư :D
tại hôm trước có đọc ở đâu đó, gõ captcha bằng giọng nói, giờ nghĩ nới cái ứng dụng giọng nói trên đt nên nghĩ tới gõ cap trên đt ấy mà :D hihi

tại hôm trước có đọc ở đâu đó, gõ captcha bằng giọng nói, giờ nghĩ nới cái ứng dụng giọng nói trên đt nên nghĩ tới gõ cap trên đt ấy mà :D hihi
rụng răng hết bác ơi =))

nhìn chứ ký mắc cười ghê :D
agi cao lắm, gạch bay tới là né hết, không trúng được đâu mà rung :binhsua08:

Đọc captcha tốn Kalo kinh lắm... từ giã idea rồi !

SANG THẾ...DÙNG VẠI Ộ CƠ À... NHÀ CÓ ĐIỀU KIỆN CÓ KHÁC:binhsua10: NHÀ EM NGHÈO CÓ MỖI EM LAP ACER i3 TRỊ GIÁ EM NÓ LÀ 7TR VNĐ.VẬY MỚI PHẢI :binhsua162: ĐỂ KIẾM CHÁO MÀ K ĐỦ ĂN ĐÂY.OFF THÌ CHỜ MÒN MỎI THẮP HƯƠNG MỖI MỒNG 1 NGÀY DẰM CẦU CHO NÓ LEAD..CÁC BÁC ĐÚNG LÀ CÓ ĐIỀU KIỆN CÓ KHÁC...
:binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Last edited by a moderator:
Kolo warning acc không thấy nó ghi trên web vậy nhỉ, vào web vẫn làm được bình thường nhưng ở soft thì blocked @@, check vào nơi làm việc vẫn gõ được trên web nhưng chọn qua phiên bản cũ thì thấy nó ghi tk bị ngừng làm việc trong 30 phút nhưng nếu login lại vẫn làm việc được bình thường, như vậy là sao nhỉ @@

speed > 40, có ai muốn không?

speed 49.jpg
mình mới làm 1 tháng thôi nhé, mà chỉ chơi kolo thôi. hehe

SANG THẾ...DÙNG VẠI Ộ CƠ À... NHÀ CÓ ĐIỀU KIỆN CÓ KHÁC:binhsua10: NHÀ EM NGHÈO CÓ MỖI EM LAP ACER i3 TRỊ GIÁ EM NÓ LÀ 7TR VNĐ.VẬY MỚI PHẢI :binhsua162: ĐỂ KIẾM CHÁO MÀ K ĐỦ ĂN ĐÂY.OFF THÌ CHỜ MÒN MỎI THẮP HƯƠNG MỖI MỒNG 1 NGÀY DẰM CẦU CHO NÓ LEAD..CÁC BÁC ĐÚNG LÀ CÓ ĐIỀU KIỆN CÓ KHÁC...
:binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32::binhsua32:

Vaio gần chục năm trc rùi ạ :)... tính ra nhà cũng hok có giàu bằng mấy bạn nào dùng dt gõ captcha ="= ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week