Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
tình hình là thằng kolo nó có giao diện mới...nhưng rate vẫn ảo cmn tung trảo...keke 0.4-0.5 nhé...gõ PIX chơi đây...:binhsua04:

lần đầu vào kolo được 2 ngày,sau đó là bay thẳng qua pix,rate dưới vực ngươc lên trên trời,rate trên trời nhìn xuống dưới đất,cao ko ngước lên nổi,sâu dưới đáy thì nhìn lên trên

Kolo niêm tin sẽ vững chắc hơn...tuy nhiên rate liệu có khả quản..?
5 cổng thanh toán mới..

- - - Updated - - -

tuy nhiên từ hum qua đến giờ cả team và solo đều k vào đc = soft vina.vào có tình trạng login faill...ok k hiểu tại sao..:))

rep

:binhsua117: mọi người oi, phần mềm gì gõ kolo được bây giờ, hôm nay các phần mềm đều không xài được ##

5 cổng thanh toán mới..

- - - Updated - - -

tuy nhiên từ hum qua đến giờ cả team và solo đều k vào đc = soft vina.vào có tình trạng login faill...ok k hiểu tại sao..:))

giao diện đẹp nhỉ, sup nhiều kiểu payout luôn :binhsua135:

k hiểu sao cả soft và web đều không thể làm việc với kolo...trên web k hề có 1 thông báo nào...thằng này có vể khinh thường ae cạp quá...vờ lờ nhà nó...:binhsua04:

hix, vẫn bình thường, load rất là good :binhsua149:

sao mà dị vậy nhỉ...nó lại trù dập em thế à...thằng này k đc roài...thấy rate có 0.4 hiện rate trong team mà soft với web k loand code mới sợ..:binhsua23:

Soft Xuân Đức load bình thường. Không có gì trở ngại.

- - - Updated - - -

5 cổng thanh toán mới..

- - - Updated - - -

Trong bảng liệt kê , sao không thấy webmoney nhỉ!

Có bác nào dùng TEAM đăng nhập vào web được ko - mình đăng nhập hoài mà k được - nhưng tạo acc mới thì đăng nhập dc - có ai giống mình k :binhsua117::binhsua117::binhsua117::binhsua117:

gõ 1$, pay ngay 1 BTC, giàu to, giàu to :))

ác xáy thằng kolo, mình có 50 mem kolo mới làm đc vài ngày mà đã bị nó chơi ác rồi. chắc nó đang cập nhật cái gì đấy, team, solo, phần mềm, web đều không làm được nhé.

PS: hồi đêm solo vẫn chiến được, team k đc, đến giờ bố team + solo cũng chả chiến được :binhsua129::binhsua129::binhsua129:

View attachment 23540hiện tại kolo khóa chức năng ..... làm việc rồi nhé :binhsua129::binhsua117:

At present time we have some issues with Webmoney, they can stop working with us at anytime.
That is why we ask you to provide your alternative payment requisites which we will use to send you the money in case we fail to send it via Webmoney.

1.Please save your alternative requisites only if you really can receive money into this account.
2.You can point accounts in several payment systems. We will choose most popular one to work with.

P.S. We do not support Paypal at the moment.

tạm dịch bằng google là:

Tại thời điểm hiện tại chúng tôi có một số vấn đề với Webmoney, họ có thể ngừng làm việc với chúng tôi bất cứ lúc nào.
Đó là lý do tại sao chúng tôi yêu cầu bạn cung cấp các vật dụng cần thiết thanh toán thay thế của bạn mà chúng ta sẽ sử dụng để gửi cho bạn tiền trong trường hợp chúng tôi không gửi nó qua Webmoney.

1.làm ơn thay thế bằng ngân hàng mà bạn thấy cần thiết thay thế của bạn chỉ khi bạn thực sự có thể nhận được tiền vào tài khoản này.
2.Bạn có thể chỉ cho tài khoản trong một số hệ thống thanh toán. Chúng tôi sẽ chọn một trong những phổ biến nhất để làm việc với.

Tái bút. Chúng tôi không hỗ trợ Paypal vào lúc này.

At present time we have some issues with Webmoney, they can stop working with us at anytime.
That is why we ask you to provide your alternative payment requisites which we will use to send you the money in case we fail to send it via Webmoney.

1.Please save your alternative requisites only if you really can receive money into this account.
2.You can point accounts in several payment systems. We will choose most popular one to work with.

P.S. We do not support Paypal at the moment.

tạm dịch bằng google là:

Tại thời điểm hiện tại chúng tôi có một số vấn đề với Webmoney, họ có thể ngừng làm việc với chúng tôi bất cứ lúc nào.
Đó là lý do tại sao chúng tôi yêu cầu bạn cung cấp các vật dụng cần thiết thanh toán thay thế của bạn mà chúng ta sẽ sử dụng để gửi cho bạn tiền trong trường hợp chúng tôi không gửi nó qua Webmoney.

1.làm ơn thay thế bằng ngân hàng mà bạn thấy cần thiết thay thế của bạn chỉ khi bạn thực sự có thể nhận được tiền vào tài khoản này.
2.Bạn có thể chỉ cho tài khoản trong một số hệ thống thanh toán. Chúng tôi sẽ chọn một trong những phổ biến nhất để làm việc với.

Tái bút. Chúng tôi không hỗ trợ Paypal vào lúc này.
Èo thế pay WMZ có đc ko? :(( Thấy trong group nó vẫn ghi pay mỗi WMZ nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,949
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week