Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
Soft xuân đức mua thế nào nhỉ, ai cho mình cái info hay trang chủ xuân đức cái nào :binhsua135:

Lần sau nếu mún đc người ta giúp thì bạn hỏi han 1 cách chân thành hơn nhé...vd như mình đó...bạn back lại mà coi...
còn mún mua soft xuân đức thì phải có Lr.info thì ngay ở phần tools captcha đó...bạn lười tìm quá.
http://mmo4me.com/showthread.php?61620-SoftCaptchapro-v3-xuanduc987-link-cap-nhat-luon-o-1

rate của nó giờ tương đối = với bảng trong web của nó rùi...chỉ tội 0.4 *** đứa nào thèm gõ..chót mua cái soft thui cố gắng gõ khung giờ điểm...:binhsua04:

Cho em hỏi Kolo hiện tại xài sofl nào được vậy? Em đang xài cái vinacaptcha( miễn phí) mà mấy ngày nay Kolo đổi giao diện khác xưa xíu xong cái vinacaptcha ngủm luôn. Nếu được cho em xin link dow luôn nha. Thanks
:binhsua37:

:binhsua29: nhà nghèo vợ bé mồ côi.

Last edited by a moderator:
các bác tải soft Freekb đi còn em nó xài được đấy ! group mình cũng đang xài đỡ nè !

tình hình là mới down xài thử cái soft của bác vinacaptcha, tuy là miễn phí nhưng xài rất là ok hình như đã up cho kolo mới rồi. soft có thể thao đổi độ rộng hẹp, vị trí hiện captcha tùy theo thói quen của mỗi người. :binhsua07: thanks bác vinacaptcha nhiều lắm. :binhsua119::binhsua119:

Kolo và koloteam đã updated trong soft VinaCaptcha Free, Pro và VinaTeam rồi nhé anh em, chiến mạnh vào !
Thanks

Sao mình dùng acc đăng nhập vào web ko được - có ai dăng nhập được không , vậy thì sao pay hả chời. Mà acc mới lại đăng nhập vào được. Có ai biết k

Sao mình dùng acc đăng nhập vào web ko được - có ai dăng nhập được không , vậy thì sao pay hả chời. Mà acc mới lại đăng nhập vào được. Có ai biết k

Mình vẫn đăng nhập bình thường nè. vừa thử login lần nữa vẫn bthg mà ?!

Cho em hỏi Kolo hiện tại xài sofl nào được vậy? Em đang xài cái vinacaptcha( miễn phí) mà mấy ngày nay Kolo đổi giao diện khác xưa xíu xong cái vinacaptcha ngủm luôn. Nếu được cho em xin link dow luôn nha. Thanks
:binhsua37:

:binhsua29: nhà nghèo vợ bé m:binhsua02::binhsua02:ồ côi.
vinacapcha dùng được rồi đó bạn, down bản mới đi :binhsua02::binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week