Thảo Luân Cùng Text Cách Test Pri 0 100% Nào

Status
Not open for further replies.

catbui

Newbie
Reactions
267
MR
0.000
Vô tình mình log vào 1 id pri 6 xong mình gõ 1 code rùi out ra ngay lúc sau log vào thì lại là pri 0
Tiếp tuc mình thấy hay mình thữ vs 1 id pri 8 cũng gõ 1 code rùi pause ngay rùi out lun id đó log vào lại thi id đó cũng pri 0
Mà gần đây thì có nghe 1 tin là có 1 cách test pri 0 100%

Nên thấy ko bik phải cách này ko mọi người cùng text thữ phát nào

:binhsua09::binhsua09:
nếu ko đúng thì xin lỗi trước nha vì 1 box captcha vững mạnh

Vô tình mình log vào 1 id pri 6 xong mình gõ 1 code rùi out ra ngay lúc sau log vào thì lại là pri 0
Tiếp tuc mình thấy hay mình thữ vs 1 id pri 8 cũng gõ 1 code rùi pause ngay rùi out lun id đó log vào lại thi id đó cũng pri 0

up lên thông tin này thú vị vãi

thông tin bạn đưa có vài điểm hơi mơ hồ:
1>ID pri cao (6 và 8)là id mới tạo hay đã lâu ko gõ? lượng code cụ thể hiện có?
2>"gõ 1 code rùi out ra ngay lúc sau log vào thì lại là pri 0": thời điểm bạn log vào và thấy pri0?
3>Bạn có thử login id pri0 đó vào và gõ thêm 1 code nữa chưa?
Mong được giải đáp.

thông tin bạn đưa có vài điểm hơi mơ hồ:
1>ID pri cao (6 và 8)là id mới tạo hay đã lâu ko gõ? lượng code cụ thể hiện có?
2>"gõ 1 code rùi out ra ngay lúc sau log vào thì lại là pri 0": thời điểm bạn log vào và thấy pri0?
3>Bạn có thử login id pri0 đó vào và gõ thêm 1 code nữa chưa?
Mong được giải đáp.

lượng code của 2 id đều trện 5k mình log vào 2 id đó gõ tiếp vẫn dữ pri 0 thì log vào lại khi log out ra tầm 20p

lượng code của 2 id đều trện 5k mình log vào 2 id đó gõ tiếp vẫn dữ pri 0 thì log vào lại khi log out ra tầm 20p

bạn chờ qua 12h rồi ktra lại nhé, mình đoán lúc bạn login và thấy pri0 là tầm hơn 11h 1 tí, còn lúc đầu tiên bạn gõ là 11h kém vào phút.
trước đây có 1 trường hợp tất cả id cũ (trước đợt reset pri), gõ vài code lại thành pri4 và có thể dùng để test pri tiếp. Còn về 0 thì mình chưa gặp.

bạn chờ qua 12h rồi ktra lại nhé, mình đoán lúc bạn login và thấy pri0 là tầm hơn 11h 1 tí, còn lúc đầu tiên bạn gõ là 11h kém vào phút.
trước đây có 1 trường hợp tất cả id cũ (trước đợt reset pri), gõ vài code lại thành pri4 và có thể dùng để test pri tiếp. Còn về 0 thì mình chưa gặp.

uh mình đang text nhưng 2 id đó mình gõ hơn 100 code rùi vẫn pri 0 và luc mình log thì tấm 11h j đó ko nhớ nữa để text lại xem sao

TEST thử nghiệm) chứ ko phải TEXT (chữ,kí tự) catbui ơi, đọc sai chính tả mệt quá, chỉnh lại cho chuẩn nha ! :binhsua58:

chắc là ăn may thôi. chứ pix mà mà kéo pri dễ vậy thì khỏe quá.
p/s: dạo này có vẻ pix nhẹ nhẹ tay rồi, trước gõ 2k code ăn 1k2; mấy hôm nay thấy hình như tới 1k4.:binhsua169: toàn pri 4

sáng này mới test thừ 2 id pri 6 nữa mà ket quả = 6 hết đợi coi 1 ngày có ai có két quả tốt hơn ko thì nhỡ mod close dùm mình nha

p/s: dạo này có vẻ pix nhẹ nhẹ tay rồi, trước gõ 2k code ăn 1k2; mấy hôm nay thấy hình như tới 1k4.:binhsua169: toàn pri 4
chuan!
Dao nay kiem song duoc tua a pix nay,

thánh này gõ gì mà sai ác thế.mềnh uýnh 4 con 1 mỗi 1k1code đc 1$ :))

tin này hot thế mình cũng thử thôi :binhsua166:

pri nó có cố định ko nhỉ??:binhsua48:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo