Thảo Luân Cùng Text Cách Test Pri 0 100% Nào

Status
Not open for further replies.
pri nó có cố định ko nhỉ??:binhsua48:
bác này người ngoài hành tinh pri mà cố định 1k thì pix nó chết với anh em hiện tai :binhsua47:

D

gõ chậm, gõ từ 12 h đêm, thoát ngay nếu mạng lag... đòi hỏi kinh nghiệm...:binhsua75:

Kiếm pri 0 100% missiong impossible, 20 30% đã là cao thủ rồi

mình test 10acc thì có 5acc về 0. test buổi tối, không cần phải gõ hết 500code trong 1 ngày, cứ gõ từ từ cũng được yêu cầu chính xác chút.^^
-Gõ chừng 450code(đúng) rùi pause lại!
-Vào 1 ngày đẹp trời^^(tối khuya, sáng sớm) đem ra gõ tiếp khi code nó nhảy lên 500 là pause và out soft!
Có acc sai 20code vẫn về 0 như thường!
đó là kinh nghiệm của mình, các pro chém nhẹ tay nhé!

về 0 rồi nó cũng buồn buồn nó lên lại ah nói chung là pri thất thường về pri lắm

nói chung la pri của pix thất thường theo ngày, có ngày được hết pri 0 có ngày toàn 7,8,6 ;)

mình share 1 cách test gọi nôm na là "ép code": trong 1h gõ 1id dc cỡ 350code thì out ra, pri sẽ cập nhật luôn vào giờ tiếp theo. tỉ lệ pri0 cũng cao hơn, có điều cần sp khá khá 1 tí.

mình test 10acc thì có 5acc về 0. test buổi tối, không cần phải gõ hết 500code trong 1 ngày, cứ gõ từ từ cũng được yêu cầu chính xác chút.^^
-Gõ chừng 450code(đúng) rùi pause lại!
-Vào 1 ngày đẹp trời^^(tối khuya, sáng sớm) đem ra gõ tiếp khi code nó nhảy lên 500 là pause và out soft!
Có acc sai 20code vẫn về 0 như thường!
đó là kinh nghiệm của mình, các pro chém nhẹ tay nhé!

Biết thế nào là chính xác? Cái mình cho là đúng thì nó lại sai. Khó phân biệt chữ hoa/thường, các kí tự L , I O, 0 v.v...

nói chung la pri của pix thất thường theo ngày, có ngày được hết pri 0 có ngày toàn 7,8,6 ;)

Sai bao nhiêu % mới bị banned vậy bạn?

các bạn cho mình hỏi:
1. Hiện tại việc test pri 0 có khó không? Và phương pháp các bạn chọn là gì?
2. Sao giờ chơi pix toàn pro thế :eek: mình vào topic load toàn thấy sp > 25 :eek: không biết do luyện nhiều hay là do có vài thủ thuật nhỏ :-?
3. Nếu bth sp mình chỉ ~ 20 thì số id ban ngày và ban đêm mình nên set là bao nhiêu?

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

các bạn cho mình hỏi:
1. Hiện tại việc test pri 0 có khó không? Và phương pháp các bạn chọn là gì?
2. Sao giờ chơi pix toàn pro thế :eek: mình vào topic load toàn thấy sp > 25 :eek: không biết do luyện nhiều hay là do có vài thủ thuật nhỏ :-?
3. Nếu bth sp mình chỉ ~ 20 thì số id ban ngày và ban đêm mình nên set là bao nhiêu?
cheat cả đấy :binhsua07:

nói chung mod close topic này đi pix nó điên lắm chỉ có gõ chính xác và nhanh mới giừ pri được .. nhưng nếu nó điên thì gõ cỡ nào cũng vậy thôi bác à do pix lúc nắng lúc mưa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week