Tutorial Thảo luận Gogetsome khi code đã đổi mới (newbie nên xem)

:D Vậy pro cho hỏi lâu lâu voi hú đc lâu ko (1tiếng,2 tiếng chẳng hạn ) hay chỉ được 1 vài captcha xong rồi lại về mức bonus bình thường rồi lại chen 1 , 2 captcha LUCKY vào như thế ạh? Và có thường xuyên ko? Mình chưa thấy bao giờ, mà khi có captcha LUCKY thì có thông báo gì ở nick mình để mình biết ko? LUCKY captcha áp dụng với ngẫu nhiên từng nick hay là theo khung giờ ngẫu nhiên nào đó mà tất cả các nick đều đc ạh? Xin cảm ơn !
lên gold, có là biết luôn

:D Vậy pro cho hỏi lâu lâu voi hú đc lâu ko (1tiếng,2 tiếng chẳng hạn ) hay chỉ được 1 vài captcha xong rồi lại về mức bonus bình thường rồi lại chen 1 , 2 captcha LUCKY vào như thế ạh? Và có thường xuyên ko? Mình chưa thấy bao giờ, mà khi có captcha LUCKY thì có thông báo gì ở nick mình để mình biết ko? LUCKY captcha áp dụng với ngẫu nhiên từng nick hay là theo khung giờ ngẫu nhiên nào đó mà tất cả các nick đều đc ạh? Xin cảm ơn !
Từ lv gold trở lên là có lucky captcha. Nó hiện ra hên xui. 1 lần nó hiện chỉ dc 1 capt chứ ko phải gõ nhiều lucky capt cùng 1 lúc. Khi có lucky capt thì nó có tiếng voi hú + hiện ra 1 cái bảng màu hồng

ggs03.png  612×610 .png
ggs03.png  612×610 .png
Cho các Bác mở mang tầm mắt

Attachments

• ggs02.png  514×507 .png
    ggs02.png 514×507 .png
    94 KB · Views: 54
Thay vì khoe level hoặc bán acc với giá cắt cổ cho dân newbie thì các bạn nên bỏ tí tgian chỉ dẫn hay úp cái gì đó có ích hơn là khoe mẽ đấy. Bạn càng up thì những ng chưa đc càng thèm, càng gõ cho nhanh để hết 500 code xem có lên ko, cuối cùng sai nhiều k lên ==> nản, bực bội ==> nghỉ gõ :D :D :D. Nhận tư vấn UNBAN free acc gogetsome mới bj ban đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom