Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
Có 1 câu hỏi muốn hỏi chủ thớt:
Khi pause lại soft XD thì những code còn writing trong acc, mình gõ những code đó pix có tình tiền mấy code đó ko?

Có 1 câu hỏi muốn hỏi chủ thớt:
Khi pause lại soft XD thì những code còn writing trong acc, mình gõ những code đó pix có tình tiền mấy code đó ko?
Câu hỏi hay nhất tuần, trước đây pause vì sợ tăng pri chứ chưa ai nghỉ là tính tiền vài code lẻ đó, đúng là kẹo kéo mà ... ! :binhsua122:
Trả lời: nếu có tăng pri thì chắc sẽ tính tiền code đó chứ :binhsua83:

Kho phải tôi keo gì hết, thử nghĩ giờ ai gõ cũng mấy chục acc, 1000 người như vậy nếu ko tính thì cũng 1 khoảng kha khá đấy:binhsua12:

chủ thớt có cách nào để xem mấy acc đã được reg vào thời gian nào không. mình có mấy acc mà không biết tạo trước hay sau ngày 15/2

Các pro cho hỏi có 2 hình thức ban. 1 là admin chech rùi ban.2 là mình làm sai tự động ban.vậy ban cả hai loại này đều bị trừ tiền hả?.tai thấy acc G em bị ban mà ko trừ tiền nên ko hỉu tại sao nửa?:binhsua163:

Các pro cho hỏi có 2 hình thức ban. 1 là admin chech rùi ban.2 là mình làm sai tự động ban.vậy ban cả hai loại này đều bị trừ tiền hả?.tai thấy acc G em bị ban mà ko trừ tiền nên ko hỉu tại sao nửa?:binhsua163:
đã là ban thì đều bị trừ tiền, ko bị trừ tiền là do hôm đó pix ăn chay......

---------- Post added at 09:49 AM ---------- Previous post was at 09:48 AM ----------

bây h gõ 1 chữ còn dc nữa ko mọi người:D
tùy mỗi người ....vấn đề hơi nhạy cảm.........

Bro nào chỉ giùm mình phím tắt PAUSE soft XD giùm với pause thủ công mệt quá
Bản 1 khung là CTRL+F. 2 khung hem xài nên không biết :binhsua95:
Cái mày nhiều lúc quên pause XD ra Yahoo quên bấm CTRL +F(hiển thị người online) rồi 8 thỏa thuê ko ngờ bên XD nó đang play bị mấy lần rồi mà chưa nhớ =))

Last edited by a moderator:
mình mới chơi lại pix. tối qua thức đêm mệt quá mà chả được gì :(. sáng đọc mới biết phải log nhiều acc. vậy mình còn mấy acc ngày xưa test pri 0 nhưng bị xịt giờ lôi vào dùng có được không nhỉ?

mình mới chơi lại pix. tối qua thức đêm mệt quá mà chả được gì :(. sáng đọc mới biết phải log nhiều acc. vậy mình còn mấy acc ngày xưa test pri 0 nhưng bị xịt giờ lôi vào dùng có được không nhỉ?
bi giờ acc cũ là hàng hiếm mà, dùng đc ngon. nhưng ban ngày thì acc ít dưới 3000code load mới mượt nhé, vs acc cũ thì pri ko có ý nghĩa nữa. pri nào cũng như nhau hết.:binhsua121:

Mấy bác pro cho em hỏi. nếu có acc cũ em làm chủ group . lấy inv rồi thì tạo acc con ở đâu vậy ?

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

Mọi người đâu hết rồi, trả lời giúp em với ///
Mấy bác pro cho em hỏi. nếu có acc cũ em làm chủ group . lấy inv rồi thì tạo acc con ở đâu vậy ?

đọc cho thấu đáo, nghĩ cho thông suốt page 1 của topic này nhé
các ông newbie cứ đòi cơm bưng, nc rót tận mõm thế này, tôi cũng chịu

cho mình hỏi, pix đã cho chuyễn group chưa vậy các bạn? Mình đang muốn chuyển vài id cũ qua 1 group lun mà sợ cái dzụ bôi đen của pix.

cho mình hỏi, pix đã cho chuyễn group chưa vậy các bạn? Mình đang muốn chuyển vài id cũ qua 1 group lun mà sợ cái dzụ bôi đen của pix.
dismiss acc ra khỏi gr là acc đó bị banned và ko còn giá trị sử dụng bạn nhé:binhsua104:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week