[Thảo luận] Làm cách nào để đánh acc pri 0 mới test lên 1k thành công.?

danga

Junior
Reactions
27
MR
0.001
Như các bạn đã biết, test ra acc pri 0 đã khó, nhưng làm sao đánh cho nó lên 1k mà vẫn giữ dc pri lại càng khó.:binhsua37:
Lúc trước mình áp dụng phương pháp đánh tầm 200 code mỗi acc duy trì tốc độ đánh là 17.wmp, rồi nghĩ, và cứ thế log đánh nhiu đó và tốc độ đó tiếp cho đến khi len 1k thì ok, tỉ lệ hư acc là 1/10:binhsua02:
Còn bây giờ vẫn cách đó thì trước khi thoát vẫn thấy nó pri 0, nhưng khi thoát ra vào làm lại bỗng dưng muốn điên vì nó lên pri mie rồi.

Vậy e viết topic này mong các cao nhân có phương pháp nào hữu dụng có thể xài dc xin chỉ bảo cho e cũng như mọi người tham khảo.

Mình dùng cách gõ mỗi lần 30 phút xong out ra.Để đấy.Nữa ngày sau vô gõ tiếp
Gõ vào lúc code khang hiếm tức là lúc chỉ có mỗi pri 0-1 mới load.Mình không giải thích được lý do.Nhưng chắc là tụi nó nghĩ.pri0 mà bon chen với pri4 nên cho lên pri7-8 cho hết bon chen.Gõ pri 0 lúc tôi từ 11h tối trở đi đến sang thì pri cách gì cũng tăng.không ít thì nhiều.Mình thấy thế.Các bạn thế nào mình không biết
Mỗi lần soft cập nhật code thì dừng và thoát.Không nên gõ thêm,Đang test sll tỉ lệ cũng kha khá.Thấy hay thì thanks

hên xui chứ có cách gì đâu, nó lên là lên, xuống là xuống, pix vốn vậy mà, 2 id pri 0 mới test đều chỉ sai 1~2 code mà một xuống 0, một lên 9 là hiểu =]]

dạo này tay nghề lên hay sao mà test em nào dc em đấy có em sai mười mấy code vẫn về 0 như thường :))
còn để gõ lên 1k mà vẫn pri 0 thì : gõ đầy đủ ko bõ chữ + chính xác + tốc độ ổn định ... đã test và chưa em nào từ khi về 0 mà lên quá pri 3

dạo này tay nghề lên hay sao mà test em nào dc em đấy có em sai mười mấy code vẫn về 0 như thường :))
còn để gõ lên 1k mà vẫn pri 0 thì : gõ đầy đủ ko bõ chữ + chính xác + tốc độ ổn định ... đã test và chưa em nào từ khi về 0 mà lên quá pri 3
chuẩn không cần chỉnh..:))

mình thì lại hay bị tăng pri những id >2k code <3k code
hôm nay tiễn 4 em 0 lên 2 rùi. toàn >2k code. buồn ko thể tả

Vấn đề mình quan tâm đây rồi, 4 hôm nay mất chục con pri 0 mình tích cóp được từ tuần trước, hic . Hỏi 1 pro thì bảo là nên đánh đêm kéo nó lên nhiều code vì đánh đêm nó load mượt ít tăng ngược lại với bạn trên kia
Hỏi 1 số bạn thì bảo nên đánh liên tục ít nghỉ, mình cũng đánh liên tục thường là 1 h mới nghỉ trong lúc đánh thì không sao nhưng cứ out ra thì vào lại là lại thấy lên 6,7 hết rồi . Mà hồi trước mình đánh bỏ chứ thì đánh cả ngày chả con nào tăng toàn kéo lên được 2,3k code, giờ đánh 2 chữ thì không giữ được, chưa nghĩ ra cách nào cho hợp lí cả tình hình cứ thế này thì 2 hôm nữa là hết pri0 để chiến mất

Tốt nhất là bạn cố gắng đừng để số code sai nhiều quá. Có những id sai nhiều nhưng vẫn về 0, các bạn đừng tưởng bờ vì khi bạn đánh thêm khoảng 150 code nữa nó sẽ tăng pri, cho dù bạn có đánh sai ít nó vẫn tăng pri, mình thấy đa số là vậy.

Vậy thì bác nào có cách nào ko, cho mọi người dc thỉnh giáo.

pm để có pri 0 nhanh chóng nhất :))

=)) Chuẩn mem
nhanh chóng nộp tiền cho bác chứ có giữ đc pri đâu :))
Nói chung hên xui à
Theo mình nghĩ thằng pix nó random ID pri 0 đấy. Nhiều ID làm rất tốt thì rớt pri , ID thì bị rớt mạng, sai nhiều, tùm lum hết vẫn pri 0 như thường
=> 50 50 =))

có hơi tí boom mìn thì phải?
ai từng là tester trong time dài là bik
tất cả phủ thuộc vào mm
từng đánh 1 acc 5k code sai chỉ 2 3 (tỉ lệ sai <0.1%)
mà còn bị nhảy lung tung pri 0 lên 6 7 lại về 0 xong lên 6 7 và kết quả là đứng ở 5.
Ai ko tin thì tùy, tôi test ID gần nửa năm nay rồi.
Pro thì ko pro nhưng exp thì kha khá
nên có thể nói như vậy.

tất cả phủ thuộc vào mm
mà còn bị nhảy lung tung pri 0 lên 6 7 lại về 0 xong lên 6 7 và kết quả là đứng ở 5.
nên có thể nói như vậy.
đồng ý với ý kiến cũa bác ;))

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

tất cả phủ thuộc vào mm
nên có thể nói như vậy.
đồng ý với ý kiến cũa bác ;))

Đây đúng là vấn đề nan giải. Chả hiểu pix nó tính kiểu gì mà mình gõ cứ lên 1000 là nó lên 23 hết. đôi lúc lại lên 567 :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week