Help [Thảo Luận] Paypal Cash (mycash)

dirtyfund2014

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Chào mọi người, mình có 1 số lượng khá lớn paypal mycash. Trước hết xin thảo luận

Mycash là gì

http://www.paypal.com/cash

Giống như MoneyPak, các bạn có thể deposit trực tiếp Mycash vào balance paypal. Hiện tại thì chỉ deposit được vào paypal US. Thực ra lập acc Paypal US không hề khó, đơn giản vô cùng, verifed cũng dễ dàng với VCC hoặc VBA. Tuy nhiên mình lại không có người nhà bên US để rút tiền về bank US.

Vậy mình muốn hỏi ý kiến các bạn

1- Sell thẳng MyCash Voucher theo giá 18.000 VND / 1 USD có ok không ? Liệu có sell được khoảng 2000$ / 1 tháng không (số lượng mình đang có)
2- Nạp Mycash vào acc PPUS của mình trước, sau đó send qua acc PPVN của mình rồi rút về bank (cách này sợ thỉnh thoảng bị limited), với cách này thì rate vào khoảng 19.500 VND / 1 USD. Cao hơn khá nhiều

Mình cũng muốn thăm dò nhu cầu sử dụng PPUS của các bạn như thế nào. Nếu có thì mình deposit thẳng vào acc của các bạn qua Teamview và giao dịch qua trung gian đàng hoàng (mình chịu toàn bộ fee trung gian). Deposit fee = 0% rồi. Mình cũng bảo hành Giftcard này trọn đời, cho đến khi các bạn xài hết thì thôi.

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.488
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger