[Thảo luận] Pix đã cải thiện vấn đề trừ $ khi baned ID!

Status
Not open for further replies.
haiz hum qua tí tởn đua đòi chơi soft 2 khung mà toàn lộn gõ nhầm trên dưới mãi mới để ý đã thể tối qua load nhanh time out 12 cái cứ nghĩ chết rồi thế mà chả sao cả ...(=_=') các bạn làm thế nào mà banned giỏi thật dạy mình cái :binhsua112:
Chỉ nè! Cài CMC vào! Rồi mở phần mềm lên đánh! Kas cũng được! 1'30s thì bao nhiêu id cũng ban toàn bộ! :binhsua121:

Chỉ nè! Cài CMC vào! Rồi mở phần mềm lên đánh! Kas cũng được! 1'30s thì bao nhiêu id cũng ban toàn bộ! :binhsua121:

hả,cái rì,nói câu này xong ko chừng ông trời chỉ pix qua bèn bén ben bạn á nha hahaha
@kid_chocolate: bác ko send đây ch tiện vô box chi zạ bác :)).bác là xã hội đen hử:binhsua121:=))

xin ya' hú bác về trưng cho đẹp nhà đẹp cửa chứ ko biết ad vào em nói được bao nhiu câu nữa :))
vậy giờ nó hết ban rồi hả mấy bác

hưa hưa, đã pm cho ngừi đẹp cái yahoo, hum nay tiếp tục quậy để xem pix có cho ăn ban group nào hem !!

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:40 AM ----------

hả,cái rì,nói câu này xong ko chừng ông trời chỉ pix qua bèn bén ben bạn á nha hahaha
@kid_chocolate: bác ko send đây ch tiện vô box chi zạ bác :)).bác là xã hội đen hử:binhsua121:=))

@behu giang hồ hỉm ác:binhsua37:lòng ngừi khó lườn, lạng quạng show bậy bạ boom chít :binhsua157::binhsua146:

hưa hưa, đã pm cho ngừi đẹp cái yahoo, hum nay tiếp tục quậy để xem pix có cho ăn ban group nào hem !!

tại đế ý trên cái nick dalat city bác là người đà lạt có vài cái em mún hỏi,trước ghét nơi đó lắm nhưng có người thích nơi đó nên giờ thích lun :D
bữa rày pix bớt ban lại rồi,chắc ko phải là xóa id cũ hết đâu,vì nếu xóa hết phải mở reg.mà mở reg thì đồng nghĩa ko kiểm soát được việc pay,mất đi lượng mem cũ có kinh nghiệm,và thay vào đó là newbie chưa có kinh nghiệm,gõ ko đúng đồng nghĩa với việc nó sẽ bị hạn chế hợp đồng,còn việc giá id mới là nó bù qua giá cho việc ai còn id cũ mà gõ 1 chữ :).

tại đế ý trên cái nick dalat city bác là người đà lạt có vài cái em mún hỏi,trước ghét nơi đó lắm nhưng có người thích nơi đó nên giờ thích lun :D
bữa rày pix bớt ban lại rồi,chắc ko phải là xóa id cũ hết đâu,vì nếu xóa hết phải mở reg.mà mở reg thì đồng nghĩa ko kiểm soát được việc pay,mất đi lượng mem cũ có kinh nghiệm,và thay vào đó là newbie chưa có kinh nghiệm,gõ ko đúng đồng nghĩa với việc nó sẽ bị hạn chế hợp đồng,còn việc giá id mới là nó bù qua giá cho việc ai còn id cũ mà gõ 1 chữ :).

hơ hơ không nhớ nik bên đó reg lúc nào nữa, chắc do tình iu vespa đã lôi mình đi lên đi xún đi wa đi lại mí cái 4rum

vậy suy ra cứ cạp 1 chữ để bù cho mí cái group con mí tạo gõ không ăn gian, hehe

hơ hơ không nhớ nik bên đó reg lúc nào nữa, chắc do tình iu vespa đã lôi mình đi lên đi xún đi wa đi lại mí cái 4rum

vậy suy ra cứ cạp 1 chữ để bù cho mí cái group con mí tạo gõ không ăn gian, hehe

hiepsi.. có cái chữ dalatcity to chè bè lun á tè ^^
1 chữ nó cũng ban 2 chữ nó cũng ban.pix và mem đều ăn gian :))

hiepsi.. có cái chữ dalatcity to chè bè lun á tè ^^
1 chữ nó cũng ban 2 chữ nó cũng ban.pix và mem đều ăn gian :))

nói j ra ngoài 8 chứ lạng qang trong này pix ko ban mà mr. cam ban thì phiền hưa hưa

vậy sáng ta gian tà gõ 1 chữ kím cơm chiều ta thánh thiện quất 2 chữ để tích đức, qưyết định za đi =))

ặc KIS đấy hả vừa chuyển từ avast sang KIS đang dùng đây nè bồ tèo ơi :binhsua104:
Nếu cậu thấy ko công hiệu thì xài thử CMC đi! Nếu bị Ban toàn bộ thì Thông báo cho a e đề phòng! :binhsua121: kakaka!

phắc dzu nhà nó ... Banned nguyên GROUP cũ ... Nản ...

Last edited by a moderator:

thì tiếp này 5em vào trua hôm nay :))

vãi.........kiểu này nó còn ban dài dài...........vì nó đưa ra chính sách pri nào cũng chạy thì sẽ kiểm tra kỹ lưỡng đây.........vãi thấy ban mà chảy máu con mắt...

1 dấu hiệu tôt cho mọi người rùy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week