Thảo luận tình hình dự án Typeit.

Có ai nhận được thanh toán từ nó chưa vậy mọi người.Min paid là bao nhiêu vậy?uy tín không mọi người.
Có nó vẫn thanh toán đều nhưng thanh toán chậm !!!!!!!!!
Khá là uy tín vì nó ra lâu rồi và bây giờ vẫn làm bình thường:binhsua01:

Min pay la 1$ nha !

Last edited by a moderator:
:binhsua14::binhsua14: TOPIC vắng vẻ quá !
up phát lên top nào .
cập nhật sáng nay lun : code vẫn đang ra nhanh !!!!!!!!!!!!!:binhsua07:

Thớt này chắc ko đú lại với pix và mega đâu,rate thấp thế cơ mà,trước đây gõ typethat tương tự thằng này rate 0.65 còn ko chịu nổi,cực bỏ bu,đc cái code dễ,time dài,cơ mà load rùa với lại gõ trên soft nó ăn gian vãi nên dẹp luôn :binhsua08:

Thớt này chắc ko đú lại với pix và mega đâu,rate thấp thế cơ mà,trước đây gõ typethat tương tự thằng này rate 0.65 còn ko chịu nổi,cực bỏ bu,đc cái code dễ,time dài,cơ mà load rùa với lại gõ trên soft nó ăn gian vãi nên dẹp luôn :binhsua08:
ừm ! cái này k ăn được pix rùi nhưng mà newbie thì đâu có làm đc pix còn mega thì mình tin là hơn vì nhiều giờ trong ngày rate của typeit còn hơn nữa là !
với lại gõ k bị baned như mega !
Nói chung cái này hợp với new còn pro thì mình k bít......:binhsua01:

Mình đang gõ cái này.cũng tạm dc hơn kolo.nhưng mà load hơi chậm.về đêm load nhanh.

nó pay qua bằng gì bạn,pp thì xin cứu,mình bị limit dính $ nên ghét thèng này rồi,rate buổi tối cố định là bao nhiêu bạn

tớ mua 1 cái panel mà đổi sang lr khác không thấy nó thèm trả lời nên có giám làm âu. nó min là 5$ qua LR. Z... cũng nhanh dùng soft xiao load rất nhanh

Có nó vẫn thanh toán đều nhưng thanh toán chậm !!!!!!!!!
Khá là uy tín vì nó ra lâu rồi và bây giờ vẫn làm bình thường:binhsua01:

Min pay la 1$ nha !
Có cách nào load nhanh không cậu.nó load ì ì quá.có soft nào dùng dc free up lên cho mình với cậu.

quan trọng nhất là cách reg thì không thấy...haizzz

cái này reg panel thế nào
Cái này ref panel cần pm yahoo admin typeit,còn yahoo nó ra sao mình cũng không biết

- - - Updated - - -

nó pay qua bằng gì bạn,pp thì xin cứu,mình bị limit dính $ nên ghét thèng này rồi,rate buổi tối cố định là bao nhiêu bạn
Pay qua WMZ minpay 1usd hoặc LR

- - - Updated - - -

bạn ơi cho hỏi cái.typeit này nó thanh toán vào thứ mấy vậy.mình thanh toán rồi mà giờ chưa thấy tiền nữa
sau khi request từ 2 đến 10 ngày admin sẽ pay cũng có lúc lâu hơn

Có cách nào load nhanh không cậu.nó load ì ì quá.có soft nào dùng dc free up lên cho mình với cậu.
Dự án này ko nên dùng soft sẽ rất dễ baned và làm trên soft bị tính thiếu code,đối với typeit khi nó load chỉ cần 1 tài khoản chỉnh về chế độ 2 khung cũng load tốt còn ko load add 5 hay 10 tài khoản trên soft cũng chậm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week