[Thảo Luận] Topic thảo luận về các hình khó trong captcha

hình này thì gõ thế nào các bác

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

cũng có 1 số hình nó hiện lên tiếng Trung hay tiếng Nhật j đó thì gõ thế nào

hình này thì gõ thế nào các bác

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

cũng có 1 số hình nó hiện lên tiếng Trung hay tiếng Nhật j đó thì gõ thế nào

Nếu hình nào ko nhìn rõ thì bạn có thể đánh error để bỏ qua. Nhưng hạn chế thôi nhé.

Nếu hình nào ko nhìn rõ thì bạn có thể đánh error để bỏ qua. Nhưng hạn chế thôi nhé.

mà mình thấy hiện tượng tăng pri có thể là do chữ error này đó

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

ak cho mình hỏi lun
mình có 1 acc đã add vào group bây giờ muốn thoát group đó ra và vào group khác hay lập 1 group mới ở acc đó thì có đc hok
thank

hình này thì điền cái gì o.0

cái này nhìn lâu mình thấy giống mấy ảnh ảo quá >_<!

điền "3x9=" hay điền cả mấy dãy ký tự kia @@!
cả 3 nick này mình mới lập chiều nay, gõ mỗi nick mới đc có ~ 50 capt (tại vì dùng tool này nó không bỏ qua mấy capt tiếng Nga, đánh bừa toàn bị ban acc ~ 45':binhsua37:) tool này mình tìm trên google, nói chung mình thấy nó khá là phiền phức @@!
h đang học cách đánh capt = tiếng Nga >_<!!

1, mình chơi kolo
2, mình chơi cho vui, không mang tính kiếm lời!, chủ yếu là đốt thời gian (h chán quá không biết làm gì nên làm cái này chơi cho vui thôi ::p) :D
mặc dù vậy cảm ơn bạn nha :D khi nào mình định kiếm tiền từ capt thì mình sẽ để ý đến dịch vụ của bạn :D

mình với 3 ID thì 1 ngày mình chỉ mong kiếm đc ít nhất là $0.04 là ok rồi :D (tốt hơn 1 trang PTC =)))
còn nay mai mình mà kiếm tiền thêm từ capt thì chưa biết :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week